Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 84,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.322.680.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.903.104.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 84,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.322.680.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.903.104.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị tin học và điện tử viễn thông Bảo An
23/08/2022 15:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang với 1 gói thầu.
18/08/2022 16:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bảng điện tử Led cho trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại quảng cáo Đặng Linh
10/05/2022 12:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bảng điện tử Led cho trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang với 1 gói thầu.
06/05/2022 20:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang.
25/02/2022 09:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT AN
25/02/2022 09:39
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2022 11:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2022 11:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ quản trị trường học năm 2022 tại trường Tiểu học Kim Giang, quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang với 6 gói thầu.
13/01/2022 19:31
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 2 tại trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HÀ NỘI
10/09/2021 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Kim Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị tin học và điện tử viễn thông Bảo An
23/08/2022 15:47
Trường Tiểu học Kim Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường Tiểu học Kim Giang với 1 gói thầu.
18/08/2022 16:17
Trường Tiểu học Kim Giang công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bảng điện tử Led cho trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại quảng cáo Đặng Linh
10/05/2022 12:41
Trường Tiểu học Kim Giang đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bảng điện tử Led cho trường Tiểu học Kim Giang với 1 gói thầu.
06/05/2022 20:42
Trường Tiểu học Kim Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAN
25/02/2022 09:44
Trường Tiểu học Kim Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT AN
25/02/2022 09:39
Trường Tiểu học Kim Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang với 1 nhà thầu tham gia.
07/02/2022 08:26
Trường Tiểu học Kim Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang với 3 nhà thầu tham gia.
07/02/2022 08:15
Trường Tiểu học Kim Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2022 11:52
Trường Tiểu học Kim Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2022 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị tin học và điện tử viễn thông Bảo An
23/08/2022 15:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang với 1 gói thầu.
18/08/2022 16:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bảng điện tử Led cho trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại quảng cáo Đặng Linh
10/05/2022 12:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bảng điện tử Led cho trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang với 1 gói thầu.
06/05/2022 20:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang.
25/02/2022 09:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT AN
25/02/2022 09:39
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2022 11:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2022 11:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ quản trị trường học năm 2022 tại trường Tiểu học Kim Giang, quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang với 6 gói thầu.
13/01/2022 19:31
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 2 tại trường Tiểu học Kim Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HÀ NỘI
10/09/2021 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người con gái là một đóa hoa hồng mà năm tháng tỉa dần từng cánh. "
Xavier Forneret