Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Nam Khê, Thành phố Uông Bí, Quảng Ninh
[Tổng số: 10]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn5702013369
23/07/2024
vn5702153535
Số 332 đường Bạch Đằng, tổ 6, khu Nam Sơn, Phường Nam Khê, Thành phố Uông Bí, Quảng Ninh
11/03/2024
vn5700551788
Số nhà 75, Tổ 10, Nam Trung, Phường Nam Khê, Thành phố Uông Bí, Quảng Ninh
27/02/2023
Z114717
vn5701010044
30/06/2022
Z112322
03/03/2022
vn5700632772
03/03/2022
Z018278
vn5701745930
Số 258 đường Bạch Đằng, Phường Nam Khê, Thành phố Uông Bí, Quảng Ninh
31/03/2021
Z080626
vnz000006705
07/08/2019
Z067957
vnz000006841
07/11/2018
Z054184
vn5700393926
Số 206, đường Bạch Đằng, Phường Nam Khê, Thành phố Uông Bí, Quảng Ninh
23/05/2018
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây