Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,13%, Xây lắp 52,17%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.704.705.436 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.531.151.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,13%, Xây lắp 52,17%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.704.705.436 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.531.151.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 64 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa nhiệt độ phục vụ lớp huấn luyện nâng cao năng lực lãnh đạo, chỉ huy, điều hành trong lực lượng CSCĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT THỊNH CƯỜNG PHÁT
07/07/2026 16:24
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất hậu cần phục vụ lớp tập huấn, huấn luyện nâng cao năng lực lãnh đạo, chỉ uy, điều hành..
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ HOÀNG HIỆP
06/07/2026 15:39
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm cửa, đệm, ga giường, chăn hè phục vụ lớp huấn luyện nâng cao năng lực lãnh đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY PHAN HƯƠNG
06/07/2026 15:22
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, vạt chất phục vụ lớp tập huấn nâng cao năng lực lãnh đạo, chỉ huy, điều hành trong lực lượng CSCĐ. với 3 gói thầu.
06/07/2026 11:10
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ lễ bế giảng huấn luyện công dân thực hiện nghĩa vụ giam gia CAND.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒNG THỊ THANH HUYỀN
11/06/2026 21:22
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ lễ bế giảng huấn luyện công dân thực hiện nghĩa vụ giam gia CAND với 1 gói thầu.
11/06/2026 21:18
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện thường xuyên, diễn tập phương án năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒNG THỊ THANH HUYỀN
27/05/2026 08:58
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện thường xuyên, diễn tập phương án năm 2026 với 1 gói thầu.
27/05/2026 08:55
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện thường xuyên, diễn tập phương án năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN THỊ THƯỜNG
18/05/2026 09:27
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện thường xuyên, diễn tập phương án năm 2026 với 1 gói thầu.
18/05/2026 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất tổ chức lễ bế giảng và báo cáo kết quả huấn luyện công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ ĐĂNG HOÀNG
11/06/2025 09:50
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất tổ chức lễ bế giảng và báo cáo kết quả huấn luyện công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2025 với 1 gói thầu.
04/06/2025 08:55
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất huấn luyện phục vụ huấn luyện nâng cao đợt 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Quỳnh
22/04/2025 23:05
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện nâng cao đợt 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
22/04/2025 22:57
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua thuốc, vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Thuốc Quân Hiền
27/03/2025 13:57
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua giấy vệ sinh phục vụ huấn luyện công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ THU HẰNG
27/03/2025 13:55
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất tiêu chuẩn y tế phục vụ huấn luyện công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2025 với 1 gói thầu.
27/03/2025 13:49
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Mua vật chất phục vụ công tác tuyên truyền, văn hóa, thể dục thể thao phục vụ huấn luyện Công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ HOÀNG HIỆP
27/02/2025 09:30
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Mua bàn ghế ăn, tủ bảo quản thực phẩm phục vụ huấn luyện Công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIỆN MÁY TIẾN THÀNH
26/02/2025 09:44
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm đồ dùng cấp dưỡng phục vụ huấn luyện Công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG KINH DOANH TỔNG HỢP THÁI HƯNG
26/02/2025 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa nhiệt độ phục vụ lớp huấn luyện nâng cao năng lực lãnh đạo, chỉ huy, điều hành trong lực lượng CSCĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT THỊNH CƯỜNG PHÁT
07/07/2026 16:24
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất hậu cần phục vụ lớp tập huấn, huấn luyện nâng cao năng lực lãnh đạo, chỉ uy, điều hành..
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ HOÀNG HIỆP
06/07/2026 15:39
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm cửa, đệm, ga giường, chăn hè phục vụ lớp huấn luyện nâng cao năng lực lãnh đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY PHAN HƯƠNG
06/07/2026 15:22
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, vạt chất phục vụ lớp tập huấn nâng cao năng lực lãnh đạo, chỉ huy, điều hành trong lực lượng CSCĐ. với 3 gói thầu.
06/07/2026 11:10
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ lễ bế giảng huấn luyện công dân thực hiện nghĩa vụ giam gia CAND.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒNG THỊ THANH HUYỀN
11/06/2026 21:22
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ lễ bế giảng huấn luyện công dân thực hiện nghĩa vụ giam gia CAND với 1 gói thầu.
11/06/2026 21:18
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện thường xuyên, diễn tập phương án năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỒNG THỊ THANH HUYỀN
27/05/2026 08:58
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện thường xuyên, diễn tập phương án năm 2026 với 1 gói thầu.
27/05/2026 08:55
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc công bố kết quả gói thầu mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện thường xuyên, diễn tập phương án năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN THỊ THƯỜNG
18/05/2026 09:27
Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đăng tải KHLCNT mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện thường xuyên, diễn tập phương án năm 2026 với 1 gói thầu.
18/05/2026 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đã đăng tải 49 KHLCNT, trong đó có 91 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đã đăng tải 23 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc đã đăng tải 71 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn Cảnh sát cơ động Đông Bắc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Các nhà thơ bị nguyền rủa nhưng họ không mù, họ nhìn với đôi mắt của thiên thần. "
William Carlos Williams
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.