Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vnz000050639
|
Lô C4-C5, KCN Quế Võ, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
29/06/2026
|
|
|
vn2301379554
|
Số 155, đường Chu Mẫu, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
09/03/2026
|
|
|
vn2301349888
|
Số 9 Đường Hàm Long, TDP Thái Bảo, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
27/01/2026
|
|
|
vn2301351414
|
Số 9, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
24/12/2025
|
|
|
vn2301354285
|
Khu Tự Thôn, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
04/12/2025
|
|
|
vn2301345587
|
Số 9 đường Hàm Long, TDP Thái Bảo, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
02/12/2025
|
|
|
vn2301349246
|
22 đường Tam Giang, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
22/10/2025
|
|
|
vnz000042349
|
Lô E1, KCN Quế Võ, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
11/09/2025
|
|
|
vnz000038820
|
Lô N-1 Khu công nghiệp Quế Võ (Khu mở rộng), Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
18/03/2025
|
|
|
vnz000036052
|
LÔ K-02 VÀ LÔ K-03 KCN QUẾ VÕ (MỞ RỘNG), Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
29/08/2024
|
|
|
vnz000034313
|
Lô C1, Khu công nghiệp Quế Võ, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
21/05/2024
|
|
|
vnz000032932
|
Lô G1-3-4-6-8, KCN Quễ Võ, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
17/01/2024
|
|
|
vnz000032591
|
Khu công nghiệp Quế Võ, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
21/12/2023
|
|
|
vnz000032337
|
Khu Thái Bảo, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
07/12/2023
|
|
|
vnz000030582
|
Lô G10, Khu công nghiệp Quế Võ, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
12/09/2023
|
|
|
vnz000030363
|
Lô B, KCN Quế Võ, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
21/08/2023
|
|
|
vn2300358537
|
Khu Tự Thôn, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
03/08/2023
|
|
|
Z020187
vn2300158168
|
Số 6 Đường Hàm Long, phường Nam Sơn, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
13/05/2022
|
|
|
Z056820
vn2300493381
|
Khu Hai Vân, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
13/05/2022
|
|
|
Z056715
vn2300302118
|
Khu Thái Bảo, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh |
13/05/2022
|