Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Đã công bố 40 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 9 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 379 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 61 gói (với 62 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 68 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 249 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 246 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,84%, Xây lắp 83,87%, Tư vấn 11,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 369.725.827.489 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 362.420.079.865 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,84%, Xây lắp 83,87%, Tư vấn 11,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 369.725.827.489 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 362.420.079.865 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 40 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 71 KHLCNT trong đó có 68 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 40 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGÂN
10/06/2025 23:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGÂN
10/06/2025 06:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH
03/06/2025 23:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH
03/06/2025 23:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp kết cấu mặt đườn, rãnh thoát nước một số tuyến đường hiện trạng khu Tự Thôn, phường Nam Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn với 3 gói thầu.
03/06/2025 23:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/06/2025 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và thẩm tra dự toán thiết kế của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng
01/06/2025 14:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Khảo sát địa hình, lập BCKTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ARECO
01/06/2025 14:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ kênh Nam khu Đa Cấu đến trường mầm non Đông Dương, phường Nam Sơn, thành phố Bắc Ninh.
01/06/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ kênh Nam khu Đa Cấu đến trường mầm non Đông Dương, phường Nam Sơn, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn với 5 gói thầu.
01/06/2025 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGÂN
10/06/2025 23:24
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 07:32
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGÂN
10/06/2025 06:30
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
05/06/2025 07:01
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH
03/06/2025 23:40
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH
03/06/2025 23:36
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp kết cấu mặt đườn, rãnh thoát nước một số tuyến đường hiện trạng khu Tự Thôn, phường Nam Sơn với 3 gói thầu.
03/06/2025 23:33
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/06/2025 17:24
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và thẩm tra dự toán thiết kế.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng
01/06/2025 14:32
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Khảo sát địa hình, lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ARECO
01/06/2025 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGÂN
10/06/2025 23:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGÂN
10/06/2025 06:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH
03/06/2025 23:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH
03/06/2025 23:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp kết cấu mặt đườn, rãnh thoát nước một số tuyến đường hiện trạng khu Tự Thôn, phường Nam Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn với 3 gói thầu.
03/06/2025 23:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/06/2025 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và thẩm tra dự toán thiết kế của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng
01/06/2025 14:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Khảo sát địa hình, lập BCKTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ARECO
01/06/2025 14:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ kênh Nam khu Đa Cấu đến trường mầm non Đông Dương, phường Nam Sơn, thành phố Bắc Ninh.
01/06/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ kênh Nam khu Đa Cấu đến trường mầm non Đông Dương, phường Nam Sơn, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn với 5 gói thầu.
01/06/2025 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải 111 KHLCNT, trong đó có 379 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải 62 TBMT trong 61 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 42 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn đã đăng tải 115 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 68 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn có quan hệ với 68 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn có quan hệ với 40 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai muốn chết cả, kể cả những người muốn lên thiên đường cũng không muốn chết để có thể tới được đó. Cái chết là điểm đến cuối cùng mà chúng ta gặp phải, không ai có thể thoát khỏi nó. Tuy nhiên, cái chết là điều phải đến, nó là phát minh tuyệt vời nhất sau sự sống. Cái chết hoàn thành những điều mà sự sống còn bỏ dở, nó dọn dẹp những thứ cũ để mở đường cho nhiều thứ mới hơn. Những thứ mới hơn này chính là các bạn, tất nhiên trong tương lai chúng ta sẽ đều già đi và dần bị loại bỏ. Xin lỗi nếu như điều này quá bất ngờ, nhưng nó là sự thật "
Steve Jobs