Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:06 27/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp đường giao thông đoạn từ đường Đàm Văn Tiết khu Tự Thôn đến bờ kênh Nam, phường Nam Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo nâng cấp đường giao thông đoạn từ đường Đàm Văn Tiết khu Tự Thôn đến bờ kênh Nam, phường Nam Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công ngân sách phường và vốn hỗ trợ cấp trên nếu có
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 05/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500236395_2505272045
Ngày phê duyệt
27/05/2025 21:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:01 27/05/2025
đến
07:00 05/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 05/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2025 (03/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và đầu tư thương mại ACD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20, ngách 31/28, đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nộ
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng và Kinh tế xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn lập E-HSMT Chợ đầu mối thị trấn Lim, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn đánh giá E-HSDT Chợ đầu mối thị trấn Lim, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3 (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 10T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
2
3
Cần trục bánh hơi hoặc ô tô tải có gắn cẩu, sức nâng ≥ 6T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
4
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa, công suất ≥ 130CV (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
5
Máy lu bánh thép, lực rung ≥ 10T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
6
Máy lu rung, lực rung ≥ 25T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
7
Máy lu bánh hơi, lực rung ≥ 16T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
8
Máy phun nhựa đường (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250L (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
10
Máy hàn điện ≥23kW (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
11
Máy đầm cóc trọng lượng ≥70kg (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
12
Máy đầm bàn (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
13
Máy đầm dùi ≥1,5kW (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
14
Máy thủy bình (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
15
Máy toàn đạc (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn mũ mố hố ga
0.0991
100m2
2
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200
1.0898
m3
3
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75
81.6259
m2
4
Láng đáy hố ga dày 2cm, vữa XM M75
12
m2
5
Lắp dựng cốt thép bậc thang lên xuống, ĐK 16mm
0.116
tấn
6
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, tấm đan
0.1149
100m2
7
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm ngăn mùi, tấm giảm tải, ĐK 6mm
0.028
tấn
8
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, tấm ngăn mùi, tấm giảm tải, ĐK 8mm
0.1874
tấn
9
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, tấm ngăn mùi, tấm giảm tải, ĐK 10mm
0.1553
tấn
10
Bê tông tấm đan, tấm ngăn mùi, tấm giảm tải, bê tông M200
4.1025
m3
11
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
52
1 cấu kiện
12
Mua song chắn rác bằng composite KT lưới 86x43cm, KT khung 96x53 - (Tải trọng 25T)
12
Bộ
13
Mua nắp hố ga bằng Composite nắp tròn, khung vuông chìm KT nắp D70, khung KT 85x85 (Tải trọng 12.5T)
12
Bộ
14
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.0554
100m3
15
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100
0.86
m3
16
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100
2.4
m3
17
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100
1.79
m3
18
HẠNG MỤC: TƯỜNG KÈ BỜ AO
19
Đắp đất đê, đập, kênh mương , dung trọng ≤1,65T/m3
3.16
100m3
20
Phá bờ vây
3.16
100m3
21
Bơm nước hố móng
1
Ca
22
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
135.7813
100m
23
Bê tông lót móng, rộng >250cm, M100
21.725
m3
24
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100
228.1125
m3
25
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100
308.1
m3
26
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.007
100m3
27
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0014
100m3
28
Thi công tầng lọc cát
0.0026
100m3
29
Vải địa làm tầng lọc ngược
0.0432
100m2
30
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.12
100m
31
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
28.25
m2
32
Ván khuôn khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.256
100m2
33
Bê tông giằng tường kè, rộng ≤250cm, M200
3.84
m3
34
Lắp dựng cốt thép giằng tường kè, ĐK 6mm
0.0658
tấn
35
Lắp dựng cốt thép giằng tường kè, ĐK 10mm
0.1619
tấn
36
Mua inox 304 dày 1.5mm làm lan can kè ao
244.1783
Kg
37
Mua inox 304 dày 1.5mm làm lan can kè ao
660.2386
Kg
38
Mua inox 304 dày 5mm làm lan can kè ao
41.2043
Kg
39
Bu lông nở sắt M8
312
Cái
40
Bu lông nở sắt M10
72
Cái
41
Keo cấy thép ramset 650ml
10
Lọ
42
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.4635
100m3
43
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85 (Tận dụng đất đào)
0.1455
100m3
44
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
26.4375
100m
45
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0423
100m3
46
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200
3.93
m3
47
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100
28.5
m3
48
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100
31.104
m3
49
Mua đất đồi để đắp bậc lên xuống K95
228.0114
m3
50
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
22.8011
10m³/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 68 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,84%, Xây lắp 83,87%, Tư vấn 11,29%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 369.725.827.489 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 362.420.079.865 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây