Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh
[Tổng số: 22]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn0318602687
160/91/75/10B Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh
28/10/2024
vn0304150293
20/05/2024
vn0312135355
1015/29B Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh
20/05/2024
vn0309386077
15/01/2024
vn0309377932
Số 2 Nguyễn Văn Quỳ , khu phố 1, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh
12/12/2023
vn0312527017
34/14/9B Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh
08/11/2023
vn0311825998
160/22 Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh
07/11/2023
vn0309337626
05/10/2023
vn0315845642
03/10/2023
Z101857
vn0300419137
12/06/2022
Z010963
vn0310092219
160/57/36/5Z1 Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh
11/06/2022
Z109037
vn0309329495
06/10/2021
Z096279
vn0312983316
20/07/2020
Z070128
vn0301468440
03/12/2018
Z062086
vn0314230780
170-172 đường số 79, phường Tân Quy, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh
14/08/2018
Z060214
03/08/2018
Z059034
vn0301079268
10/07/2018
Z040982
vn0313163066
14/3V Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh
03/08/2017
Z039627
27/06/2017
Z037761
vn0314089545
21/06/2017
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây