Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 875.418.262 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 798.628.262 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 875.418.262 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 798.628.262 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Lê Anh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ẨM THỰC HẠNH PHÚC
28/07/2026 15:56
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Lê Anh Xuân với 1 gói thầu.
23/07/2026 09:25
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế học sinh 1 chỗ điều chỉnh độ cao năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
23/06/2026 10:21
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế học sinh 1 chỗ điều chỉnh độ cao năm 2026 với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:41
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch nghỉ dưỡng, phục hồi sức khỏe cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SỨC KHỎE VN WIN
10/04/2026 16:13
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch nghỉ dưỡng, phục hồi sức khỏe cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên Trường Tiểu học Lê Anh Xuân năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/04/2026 16:09
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế học sinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
06/11/2025 15:06
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế học sinh năm 2025 với 1 gói thầu.
03/11/2025 16:50
Bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Tham quan, nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên của chủ đầu tư TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SỨC KHỎE VN WIN
14/05/2025 15:51
Bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đã đăng tải KHLCNT Tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên của chủ đầu tư TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN với 1 gói thầu.
14/05/2025 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Tham quan, nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SỨC KHỎE VN WIN
14/05/2025 15:51
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên với 1 gói thầu.
14/05/2025 14:46
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Tham quan, nghĩ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SỨC KHỎE VN WIN
09/05/2025 16:25
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Tham quan, nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên với 1 gói thầu.
07/05/2025 15:08
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GLOBAL
30/12/2024 17:10
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CICON
30/12/2024 17:05
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Lê Anh Xuân với 3 gói thầu.
30/12/2024 16:55
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 1 chỗ điều chỉnh độ cao năm học 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
24/12/2024 16:23
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 1 chỗ điều chỉnh độ cao năm học 2024 với 1 gói thầu.
24/12/2024 16:06
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 1 chỗ điều chỉnh độ cao năm học 2024 với 1 gói thầu.
20/12/2024 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Lê Anh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ẨM THỰC HẠNH PHÚC
28/07/2026 15:56
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Lê Anh Xuân với 1 gói thầu.
23/07/2026 09:25
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế học sinh 1 chỗ điều chỉnh độ cao năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
23/06/2026 10:21
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế học sinh 1 chỗ điều chỉnh độ cao năm 2026 với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:41
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch nghỉ dưỡng, phục hồi sức khỏe cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SỨC KHỎE VN WIN
10/04/2026 16:13
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch nghỉ dưỡng, phục hồi sức khỏe cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên Trường Tiểu học Lê Anh Xuân năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/04/2026 16:09
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế học sinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
06/11/2025 15:06
TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế học sinh năm 2025 với 1 gói thầu.
03/11/2025 16:50
Bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Tham quan, nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên của chủ đầu tư TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SỨC KHỎE VN WIN
14/05/2025 15:51
Bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đã đăng tải KHLCNT Tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên của chủ đầu tư TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN với 1 gói thầu.
14/05/2025 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỞNG TIỂU HỌC LÊ ANH XUÂN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu chúng ta biết rằng chúng ta đang làm gì, thì công việc đó đã không còn được gọi là nghiên cứu. "
Albert Einstein