Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
[Tổng số: 20]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn0319342343
1705 Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
27/02/2026
vn0304150293
20/05/2024
vn0309386077
15/01/2024
vn0305897289
64 Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
04/01/2024
vn0309377932
Số 2 Nguyễn Văn Quỳ , khu phố 1, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
12/12/2023
vn0312527017
34/14/9B Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
08/11/2023
vn0309337626
05/10/2023
vn0315845642
38B Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
03/10/2023
Z114947
vn0317264266
Số 25/24 đường Chuyên Dùng 9, Khu phố 3, Phường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
30/06/2022
Z101857
vn0300419137
12/06/2022
Z104580
vn0304887827
208/1 Nguyễn Đình Chính, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
12/06/2022
Z010963
vn0310092219
160/57/36/5Z1 Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
11/06/2022
vnz000007216
Số 33 đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
16/04/2022
Z019545
vn0100101509
211-213-213A Trần Huy Liệu, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
16/04/2022
Z058027
vn0309393099
Số 4 Trương Đình Hội, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
16/04/2022
Z109037
vn0309329495
1207 Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Thuận, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
06/10/2021
Z059034
vn0301079268
10/07/2018
Z040982
vn0313163066
14/3V Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
03/08/2017
Z024914
vn0313819340
Số 315/13/7 Đào Trí, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
27/02/2017
Z032563
vn0310143350
59 đường N8, dự án Khu dân cư phía Bắc Rạch Bà Bướm, Phường Phú Thuận, TP.Hồ Chí Minh
08/12/2016
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây