Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
[Tổng số: 9]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn0401826717
10/02/2025
vnz000035446
30/07/2024
vnz000025982
08/11/2022
vn0401298270
30/09/2022
vn0400258860
30/09/2022
Z115018
vn0400476770
09/07/2022
Z103046
vn0400447748
12/06/2022
Z082801
vn0400815624
16/04/2022
Z086581
vn0401296379
03/12/2019
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây