Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 476.055.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 468.203.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 476.055.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 468.203.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột dinh dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KHOA KHÁNH PHƯƠNG
07/09/2025 10:31
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV LÊ HIỆP PHÁT
07/09/2025 10:29
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẮC VINH
07/09/2025 10:26
Trường Mầm Non Cẩm Tú đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mầm non Cẩm Tú - Năm học 2025-2026 với 3 gói thầu.
07/09/2025 10:20
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Bạt mái xếp, mái hiên, kệ mầm non của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
05/05/2025 09:54
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản nhà nước năm 2025 của trường mầm non Cẩm Tú của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:57
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Chống thấm khu vệ sinh các lớp học cơ sở 1, 2 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ QUẢNG
30/12/2024 12:35
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa trường Mầm non Cẩm Tú
Hạng mục: Chống thấm khu vệ sinh các lớp học cơ sở 1, 2 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú với 1 gói thầu.
30/12/2024 12:31
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo sơn mặt tiền cơ sở 1 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH KIM SƠN
05/10/2024 16:00
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sơn mặt tiền cơ sở 1 của Trường mầm non Cẩm Tú của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú với 1 gói thầu.
30/09/2024 17:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Bạt mái xếp, mái hiên, kệ mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
05/05/2025 09:54
Trường Mầm Non Cẩm Tú đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản nhà nước năm 2025 của trường mầm non Cẩm Tú với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:57
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Chống thấm khu vệ sinh các lớp học cơ sở 1, 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ QUẢNG
30/12/2024 12:35
Trường Mầm Non Cẩm Tú đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa trường Mầm non Cẩm Tú
Hạng mục: Chống thấm khu vệ sinh các lớp học cơ sở 1, 2 với 1 gói thầu.
30/12/2024 12:31
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Cải tạo sơn mặt tiền cơ sở 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH KIM SƠN
05/10/2024 16:00
Trường Mầm Non Cẩm Tú đăng tải KHLCNT Cải tạo sơn mặt tiền cơ sở 1 của Trường mầm non Cẩm Tú với 1 gói thầu.
30/09/2024 17:42
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Trang bị bạt che nắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
30/09/2024 17:36
Trường Mầm Non Cẩm Tú đăng tải KHLCNT Trang bị bạt che nắng của Trường mầm non Cẩm Tú với 1 gói thầu.
30/09/2024 17:27
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHÁP VÂN
16/04/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột dinh dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KHOA KHÁNH PHƯƠNG
07/09/2025 10:31
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV LÊ HIỆP PHÁT
07/09/2025 10:29
Trường Mầm Non Cẩm Tú công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẮC VINH
07/09/2025 10:26
Trường Mầm Non Cẩm Tú đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mầm non Cẩm Tú - Năm học 2025-2026 với 3 gói thầu.
07/09/2025 10:20
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Bạt mái xếp, mái hiên, kệ mầm non của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
05/05/2025 09:54
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản nhà nước năm 2025 của trường mầm non Cẩm Tú của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:57
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Chống thấm khu vệ sinh các lớp học cơ sở 1, 2 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ QUẢNG
30/12/2024 12:35
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa trường Mầm non Cẩm Tú
Hạng mục: Chống thấm khu vệ sinh các lớp học cơ sở 1, 2 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú với 1 gói thầu.
30/12/2024 12:31
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo sơn mặt tiền cơ sở 1 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH KIM SƠN
05/10/2024 16:00
Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sơn mặt tiền cơ sở 1 của Trường mầm non Cẩm Tú của chủ đầu tư Trường Mầm Non Cẩm Tú với 1 gói thầu.
30/09/2024 17:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Cẩm Tú có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người nghèo hi vọng được một thứ, người xa xỉ hi vọng được rất nhiều thứ, người tham lam hi vọng được tất cả. "
Mark Twain (Mỹ)