Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
[Tổng số: 18]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vnz000047552
Lô B14.1, đường N12, Khu Công Nghiệp Thành Thành Công, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
30/01/2026
vn3901373570
số 03 đường Gia Long, khu phố Lộc An, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
15/01/2026
vn3900795241
khu phố Lộc An, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
24/10/2025
vn3901353101
Thửa đất số 207, tờ bản đồ số 50, Khu phố gia huỳnh, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
03/09/2025
vnz000039778
Lô B13.3, đường N11, Khu công nghiệp Thành Thành Công, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
12/06/2025
vnz000039595
Lô A13, đường C1, KCN Thành Thành Công, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
26/05/2025
vnz000038888
Lô B18, Lô B19, đường C4 KCN Thành Thành Công, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
24/03/2025
vnz000036091
Lô A22.3, Đường C4, KCN Thành Thành Công, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
30/08/2024
vn3900838488
02/01/2024
vnz000032479
Lô A2.1 Đường ĐT 787, Nhà xưởng B9.7, B9.8, B9.9, Đường N8, KCN Thành Thành Công, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
14/12/2023
vn3900821396
144 quốc lộ 22, khu phố Lộc Du, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
17/11/2023
vnz000030243
Lô A12, Đường D3, KCN Thành Thành Công, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
14/08/2023
Z101805
vn3900792931
số 03, đường Gia Long, khu phố Lộc An, phường Trảng Bàng, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
01/06/2022
vnz000005505
Số 103 đường Duy Tân, Khu phố Lộc Thành, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
16/04/2022
Z111275
vnz000009556
Lô A1, đường 787, Khu công nghiệp Thành Thành Công, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
16/04/2022
Z111082
vnz000005625
Lô 28, đường số 7, khu công nghiệp Trảng Bàng, Phường An Tịnh, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
16/04/2022
Z099522
vn3900885142
84A, Nguyễn Trọng Cát, khu phố Lộc Du, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
20/10/2020
Z041408
vn3900799824
Quốc lộ 22 Khu phố Lộc An, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh
10/08/2017
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây