Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CĐCS Công ty TNHH Colltex VN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.724.172.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.560.123.114 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CĐCS Công ty TNHH Colltex VN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.724.172.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.560.123.114 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CĐCS Công ty TNHH Colltex VN như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGỌC HÀ
26/08/2026 10:31
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 11:34
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tết Trung thu năm 2026 với 3 gói thầu.
12/08/2026 22:30
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tháng công nhân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI INO VINA
08/04/2026 11:18
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tháng công nhân năm 2026 với 1 gói thầu.
07/04/2026 14:41
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
12/12/2025 08:33
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2025 22:45
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên nhân dịp Tết Nguyên đán 2026 với 3 gói thầu.
28/11/2025 17:23
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01:Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUYÊN BÁN BUÔN BATOS
25/08/2025 16:06
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tết Trung thu năm 2025 với 2 gói thầu.
25/08/2025 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tháng công nhân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI INO VINA
22/04/2025 09:29
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tháng công nhân năm 2025 với 1 gói thầu.
16/04/2025 10:54
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
01/11/2024 00:35
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố KQMT gói thầu Hàng hóa với 2 nhà thầu tham gia.
28/10/2024 08:22
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 08:44
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 3 gói thầu.
18/10/2024 15:25
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUYÊN BÁN BUÔN BATOS
23/08/2024 10:43
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố KQMT gói thầu Hàng hóa với 1 nhà thầu tham gia.
21/08/2024 08:21
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2024 11:00
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên nhân dịp Tết Trung thu năm 2024 với 3 gói thầu.
13/08/2024 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGỌC HÀ
26/08/2026 10:31
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 11:34
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tết Trung thu năm 2026 với 3 gói thầu.
12/08/2026 22:30
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tháng công nhân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI INO VINA
08/04/2026 11:18
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tháng công nhân năm 2026 với 1 gói thầu.
07/04/2026 14:41
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
12/12/2025 08:33
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2025 22:45
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên nhân dịp Tết Nguyên đán 2026 với 3 gói thầu.
28/11/2025 17:23
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01:Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUYÊN BÁN BUÔN BATOS
25/08/2025 16:06
CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tết Trung thu năm 2025 với 2 gói thầu.
25/08/2025 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS Công ty TNHH Colltex VN đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS Công ty TNHH Colltex VN có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS Công ty TNHH Colltex VN có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS Công ty TNHH Colltex VN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những đồng xu không rơi xuống từ thiên đường. Chúng phải được kiếm ở chốn phàm trần này. "
Margaret Thatcher