Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn3603987624
|
259, khu phố 2a, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
13/07/2026
|
|
|
vn3601634856
|
ấp Vàm, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
17/06/2026
|
|
|
vn3604035875
|
Số 462 Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
27/11/2025
|
|
|
vn3603798176
|
164, tổ 28A, Khu phố 2A, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
13/10/2025
|
|
|
vn3604045344
|
Số 126, đường Nguyễn Ái Quốc, KP1, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
27/08/2025
|
|
|
vn3603380759
|
Số 186, đường Đồng Khởi, KP 1, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
25/08/2025
|
|
|
vn3600922354
|
Tổ 13, khu phố 3, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
28/12/2023
|
|
|
vn3603641739
|
1488/28 tổ 3 kp3 p. Trảng Dài, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
09/11/2023
|
|
|
vn3603922585
|
Số 07, Hẻm 1, Khu phố 5, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
28/07/2023
|
|
|
vn3603845838
|
F13, tổ 53, khu phố 4B, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
05/04/2023
|
|
|
vn3603277896
|
49/5, tổ 14, KP5, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
31/01/2023
|
|
|
vn3600772797
|
D10, tổ 6, KP 1, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
27/10/2022
|
|
|
Z082870
vn3603548024
|
Số 155/6/2, tổ 16, khu phố 5, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
12/06/2022
|
|
|
Z011455
vn3602642401
|
Số 79, Tổ 13, KP 3, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
12/06/2022
|
|
|
Z028241
vn3603263597
|
Số 75, tổ 3, KP 5, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
12/06/2022
|
|
|
Z078891
vn3603529261
|
160/37, tổ 19, Kp 2, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
16/04/2022
|
|
|
Z078341
vn3603647755
|
Số 13, tổ 4, khu phố 5A, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
16/04/2022
|
|
|
Z107150
vn3603819891
|
E10, tổ 59, khu phố 4B, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
16/04/2022
|
|
|
Z092419
vn3603581409
|
Số 23A, tổ 22, khu phố 4B, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
16/04/2022
|
|
|
Z112404
vn3603832606
|
Số 86, tổ 24, Khu phố Ông Hường, Phường Trảng Dài, Đồng Nai |
17/03/2022
|