Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Diễn Thịnh, Huyện Diễn Châu, Nghệ An
[Tổng số: 6]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vnz000035909
21/08/2024
vn2901951117
30/05/2024
Z113586
vn2902105910
Nhà Ông Đậu Hoàng Hải, xóm 3, Xã Diễn Thịnh, Huyện Diễn Châu, Nghệ An
12/06/2022
Z111666
24/01/2022
vn2900599478
24/01/2022
Z055024
30/05/2018
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây