Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.634.875.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.440.234.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.634.875.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.440.234.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN ĐẠT
16/05/2025 14:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ THÀNH TRUNG KIÊN
05/05/2025 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2025 14:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra E-Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
29/04/2025 06:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-Hồ sơ mời thầu và đánh giá E-Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
29/04/2025 06:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn đoạn từ Quốc lộ 1A qua Trường mầm non đến Trường tiểu học xã Diễn Thịnh, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH với 5 gói thầu.
29/04/2025 06:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN TÚ
18/04/2025 10:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2025 14:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HOÀNG GIA
11/04/2025 17:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 04 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN TÚ
11/04/2025 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ THÀNH TRUNG KIÊN
05/05/2025 14:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra E-Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XD PHÚ CƯỜNG
29/04/2025 06:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-Hồ sơ mời thầu và đánh giá E-Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
29/04/2025 06:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn đoạn từ Quốc lộ 1A qua Trường mầm non đến Trường tiểu học xã Diễn Thịnh, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
29/04/2025 06:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
24/04/2025 10:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN TÚ
18/04/2025 10:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2025 14:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HOÀNG GIA
11/04/2025 17:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN TÚ
11/04/2025 17:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đăng tải KHLCNT Tuyến đường từ Quốc lộ 1A đi đê biển qua xóm Đức Hậu, xã Diễn Thịnh, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
09/04/2025 18:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN ĐẠT
16/05/2025 14:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ THÀNH TRUNG KIÊN
05/05/2025 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2025 14:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra E-Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
29/04/2025 06:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-Hồ sơ mời thầu và đánh giá E-Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
29/04/2025 06:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn đoạn từ Quốc lộ 1A qua Trường mầm non đến Trường tiểu học xã Diễn Thịnh, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH với 5 gói thầu.
29/04/2025 06:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN TÚ
18/04/2025 10:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2025 14:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HOÀNG GIA
11/04/2025 17:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 04 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN TÚ
11/04/2025 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 39 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN THỊNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bởi vì tuổi thanh xuân ngắn lắm, nên đừng dùng quãng thời gian quý giá đó để níu kéo những người không cam tâm. Có thể yêu hết mình, nhưng nhớ kỹ, đừng bao giờ tự khiến mình khổ sở. Người ta có trân trọng mình thì khắc sẽ ở lại. "
Khuyết Danh