Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Khánh Lợi, Huyện Yên Khánh, Ninh Bình
[Tổng số: 6]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
Z106311
vn2700475059
13/06/2022
Z099604
vn2700530648
Xóm Ba Hàng, Xã Khánh Thiện, Xã Khánh Lợi, Huyện Yên Khánh, Ninh Bình
13/06/2022
Z096750
vn2700421631
16/04/2022
Z110063
vnz000007470
16/04/2022
Z106594
02/07/2021
Z096734
06/08/2020
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây