Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.341.163.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.322.484.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.341.163.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.322.484.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
11/04/2025 16:02
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:14
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho Trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC BẢO MINH
23/12/2024 19:45
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá danh muc mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
04/12/2024 14:41
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định giá Danh mục mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi với 1 gói thầu.
04/12/2024 14:32
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho Trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 14:40
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
03/12/2024 10:22
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
03/12/2024 10:19
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho Trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi với 3 gói thầu.
03/12/2024 10:07
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị tối thiểu lớp 9 cho trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC BẢO MINH
09/11/2024 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Khánh Lợi công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
11/04/2025 16:02
Trường THCS Khánh Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho trường THCS Khánh Lợi với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:14
Trường THCS Khánh Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC BẢO MINH
23/12/2024 19:45
Trường THCS Khánh Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho Trường THCS Khánh Lợi với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 15:06
Trường THCS Khánh Lợi công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá danh muc mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
04/12/2024 14:41
Trường THCS Khánh Lợi đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định giá Danh mục mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho trường THCS Khánh Lợi với 1 gói thầu.
04/12/2024 14:32
Trường THCS Khánh Lợi đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho Trường THCS Khánh Lợi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 14:40
Trường THCS Khánh Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
03/12/2024 10:22
Trường THCS Khánh Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
03/12/2024 10:19
Trường THCS Khánh Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho Trường THCS Khánh Lợi với 3 gói thầu.
03/12/2024 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
11/04/2025 16:02
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:14
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho Trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC BẢO MINH
23/12/2024 19:45
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá danh muc mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
04/12/2024 14:41
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định giá Danh mục mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi với 1 gói thầu.
04/12/2024 14:32
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho Trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 14:40
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
03/12/2024 10:22
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
03/12/2024 10:19
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, trang thiết bị giáo dục 2024 cho Trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi với 3 gói thầu.
03/12/2024 10:07
Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị tối thiểu lớp 9 cho trường THCS Khánh Lợi của chủ đầu tư Trường THCS Khánh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC BẢO MINH
09/11/2024 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Khánh Lợi có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mọi hành động của chúng ta đều có khả năng gây ra đau khổ, và mọi điều chúng ta làm đều có hệ quả với tiếng vang vượt xa những gì ta có thể tưởng tượng ra. Điều này không có nghĩa là chúng ta không nên hành động. Nó có nghĩa là chúng ta nên hành động cẩn thận. Mọi chuyện đều có ý nghĩa. "
Sylvia Boorstein