Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Lệ Viễn, Huyện Sơn Động, Bắc Giang
[Tổng số: 7]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vnz000030710
17/10/2023
vnz000029780
26/07/2023
Z115098
07/07/2022
vnz000024014
07/07/2022
Z055438
vn2400212965
16/04/2022
Z097636
vnz000008344
29/08/2020
Z050534
vnz000012580
19/04/2018
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây