Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn2500746872
|
Thôn Chùa Chợ, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
20/08/2026
|
|
|
vn2500562716
|
Thôn Vĩnh Sơn 1, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
14/08/2026
|
|
|
vn2500762426
|
Thôn Chùa Chợ, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
27/03/2026
|
|
|
vn2500369208
|
Thôn Chùa Chợ, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
10/03/2026
|
|
|
vn2500369945
|
TDP Đông Cả, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
27/02/2026
|
|
|
vn2500470254
|
TDP Lá Sen, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
12/12/2025
|
|
|
vn2500751865
|
Thôn Phương Viên, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
05/12/2025
|
|
|
vn2500747234
|
Thôn Phương Viên, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
28/11/2025
|
|
|
vn2500740359
|
Thôn Phương Viên, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
06/11/2025
|
|
|
vn2500227718
|
TDP Nam Cường, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
22/11/2023
|
|
|
vn2500228285
|
Thôn Đông, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
02/11/2022
|
|
|
vn2500676921
|
Tổ dân phố Phương Viên, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
27/09/2022
|
|
|
Z109602
vn2500467036
|
Thôn Phù Chính, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
12/06/2022
|
|
|
Z066893
vn2500335350
|
Thôn Bắc Cường, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
16/04/2022
|
|
|
Z020687
vn2500228380
|
Thôn Bắc Cường, Xã Thổ Tang, Phú Thọ |
16/04/2022
|