Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 70 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 363 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 190 gói (với 195 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 307 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 300 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,95%, Xây lắp 57,44%, Tư vấn 4,62%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 305.266.540.204 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 303.057.783.995 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,95%, Xây lắp 57,44%, Tư vấn 4,62%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 305.266.540.204 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 303.057.783.995 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG AAA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 266
26/06/2025 20:43
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 08:34
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án Trường THCS thị trấn Thổ Tang, huyện Vĩnh Tường (Giai đoạn 3) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với 3 gói thầu.
09/06/2025 20:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG AAA đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 14:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải KHLCNT Trường THCS thị trấn Thổ Tang, huyện Vĩnh Tường (Giai đoạn II) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với 3 gói thầu.
30/05/2025 09:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn Thị trấn Thổ Tang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với 1 gói thầu.
20/05/2025 16:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tết cho gia đình chính sách, đảng viên lão thành và cán bộ, công chức, người lao động nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Đỗ Thị Kim Oanh
21/01/2025 09:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tết cho gia đình chính sách, đảng viên lão thành và cán bộ, công chức, người lao động nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với 1 gói thầu.
21/01/2025 08:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CƯỜNG TÙNG
22/08/2024 14:34
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2024 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 08:34
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án Trường THCS thị trấn Thổ Tang, huyện Vĩnh Tường (Giai đoạn 3) với 3 gói thầu.
09/06/2025 20:29
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đăng tải KHLCNT Trường THCS thị trấn Thổ Tang, huyện Vĩnh Tường (Giai đoạn II) với 3 gói thầu.
30/05/2025 09:50
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn Thị trấn Thổ Tang với 1 gói thầu.
20/05/2025 16:40
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà tết cho gia đình chính sách, đảng viên lão thành và cán bộ, công chức, người lao động nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Đỗ Thị Kim Oanh
21/01/2025 09:17
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tết cho gia đình chính sách, đảng viên lão thành và cán bộ, công chức, người lao động nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 với 1 gói thầu.
21/01/2025 08:41
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang công bố kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CƯỜNG TÙNG
22/08/2024 14:34
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang công bố KQMT gói thầu Xây lắp + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2024 16:30
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2024 17:44
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo chỉnh trang các tuyến đường giao thông nội thị, khuôn viên vườn hoa, thị trấn Thổ Tang, huyện Vĩnh Tường với 7 gói thầu.
19/07/2024 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG AAA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 266
26/06/2025 20:43
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 08:34
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án Trường THCS thị trấn Thổ Tang, huyện Vĩnh Tường (Giai đoạn 3) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với 3 gói thầu.
09/06/2025 20:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG AAA đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 14:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải KHLCNT Trường THCS thị trấn Thổ Tang, huyện Vĩnh Tường (Giai đoạn II) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với 3 gói thầu.
30/05/2025 09:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn Thị trấn Thổ Tang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với 1 gói thầu.
20/05/2025 16:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tết cho gia đình chính sách, đảng viên lão thành và cán bộ, công chức, người lao động nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Đỗ Thị Kim Oanh
21/01/2025 09:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tết cho gia đình chính sách, đảng viên lão thành và cán bộ, công chức, người lao động nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với 1 gói thầu.
21/01/2025 08:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CƯỜNG TÙNG
22/08/2024 14:34
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2024 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải 70 KHLCNT, trong đó có 363 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải 195 TBMT trong 190 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 167 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang đã đăng tải 71 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang có quan hệ với 52 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tồn tại là cuộc mặc cả lạ lùng. Đời nợ chúng ta thì ít mà chúng ta thì nợ đời tất cả. Hạnh phúc thực sự duy nhất đến từ việc cống hiến hết bản thân vì một mục đích nào đó. "
William Cowper