Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:02 26/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo chỉnh trang các tuyến đường giao thông nội thị, khuôn viên vườn hoa, thị trấn Thổ Tang, huyện Vĩnh Tường
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thị trấn quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 04/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
360/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/07/2024 11:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thổ Tang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:44 25/07/2024
đến
16:00 04/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 04/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/08/2024 (02/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Gia Minh Vĩnh Tường Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu 5, Thị trấn Tứ Trưng, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH MTV Đức Huy Vĩnh Tường Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố Nhật Tân, Thị Trấn Vĩnh Tường, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Tân Thái Dương Tư vấn lập E-HSMT Khu 3, Thị trấn Tứ Trưng, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Tân Thái Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu 3, Thị trấn Tứ Trưng, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH Duy Nguyên Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm tra E-HSMT Khu 2, Thị trấn Tứ Trưng, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH Duy Nguyên Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm tra kết quả lựa chọn nhà thầu Khu 2, Thị trấn Tứ Trưng, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
2
Máy đào: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
3
Máy trộn bê tông: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
4
Máy trộn vữa: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
5
Máy đầm bàn: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
6
Máy đầm dùi: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
7
Máy hàn: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
8
Máy khoan cầm tay: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
9
Máy lu bánh hơi: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
10
Máy lu bánh thép: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
2
11
Máy (thiết bị) phun tưới nhựa đường: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
12
Máy rải bê tông nhựa: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
13
Máy cắt (uốn) thép: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
14
Máy cắt gạch (đá): Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
15
Máy thủy bình: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1
16
Máy phát điện: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
GIAO THÔNG
2
NỀN ĐƯỜNG
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá - Bao gồm cả đào xúc và vận chuyển
39.85
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép - Bao gồm cả đào xúc và vận chuyển
3.1
m3
5
Đào nền, khuôn đường + Vận chuyển đổ đi - Cấp đất II
0.3271
100m3
6
Đắp cát nền đường
5.22
m3
7
Bạt lót nền đường
358.09
m2
8
Ván khuôn mặt đường bê tông
0.6581
100m2
9
Bê tông mặt đường, bê tông M200, đá 2x4
78.58
m3
10
Bê tông nâng thành rãnh M200, đá 1x2
1.56
m3
11
Song chắn rác bằng gang, kích thước tấm 1000x500mm
68
bộ
12
Thép khung ga L40x40x4mm
493.68
kg
13
Lắp đặt tấm chắn rác
68
1 cấu kiện
14
MẶT ĐƯỜNG
15
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
78.7469
100m2
16
Dải lưới cốt sợi thủy tinh mặt đường
78.7469
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm (Bao gồm cả mua và vận chuyển BTN)
78.7469
100m2
18
RÃNH THOÁT NƯỚC B30
19
Cắt mặt đường BTXM
44
m
20
Phá dỡ nền bê tông cũ - Bao gồm cả đào xúc và vận chuyển
4.04
m3
21
Đào móng rãnh + Vận chuyển đổ đi, Cấp đất III
0.113
100m3
22
Thi công lớp đá đệm móng rãnh, ĐK đá Dmax ≤4
1.69
m3
23
Ván khuôn móng rãnh
0.044
100m2
24
Bê tông móng rãnh M150, đá 1x2
1.69
m3
25
Xây rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
5.32
m3
26
Trát tường rãnh dày 2cm, vữa XM M75
24.2
m2
27
Ván khuôn mũ rãnh
0.088
100m2
28
Bê tông mũ rãnh M200, đá 1x2
1.41
m3
29
Ván khuôn tấm đan rãnh
0.099
100m2
30
Cốt thép tấm đan rãnh
0.2103
tấn
31
Bê tông tấm đan rãnh M250, đá 1x2
1.65
m3
32
Lắp đặt tấm đan rãnh
22
1cấu kiện
33
VƯỜN HOA
34
PHÁ DỠ
35
Tháo dỡ mái ngói nhà kho
30.1376
m2
36
Tháo dỡ vì kèo, cầu phong li tô mái bằng gỗ nhà kho
1
cấu kiện
37
Tháo dỡ cửa nhà kho
4.12
m2
38
Phá dỡ tường xây gạch nhà kho
12.5541
m3
39
Đào nền nhà kho - Cấp đất IV
0.077
100m3
40
Tháo dỡ cửa nhà vệ sinh
3.2
m2
41
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép nhà vệ sinh
4.2239
m3
42
Phá dỡ tường xây gạch nhà vệ sinh
12.6262
m3
43
Đào nền nhà vệ sinh - Cấp đất IV
0.0431
100m3
44
Tháo dỡ mái Fibroxi măng nhà cấp 4 hiện trạng
216.3592
m2
45
Tháo dỡ vì kèo, xà gồ nhà cấp 4 hiện trạng
8
cấu kiện
46
Tháo dỡ trần nhựa nhà cấp 4 hiện trạng
146.9004
m2
47
Tháo dỡ cửa nhà cấp 4 hiện trạng
18.68
m2
48
Phá dỡ tường xây gạch nhà cấp 4 hiện trạng
61.1178
m3
49
Đào nền nhà cấp 4 hiện trạng - Cấp đất IV
1.009
100m3
50
Phá dỡ tường rào
6.0808
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây