Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.354.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.351.721.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.354.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.351.721.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 27 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất huấn luyện giai đoạn 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 22:36
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 22:32
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động CTĐ, CTCT với 1 gói thầu.
07/04/2026 10:01
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ HL với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:54
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ HL với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:45
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ hoạt động CTĐ, CTCT với 1 gói thầu.
25/02/2026 09:11
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất bảo đảm nghiệp vụ Quản lý BHXH với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:12
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phúc lợi với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:06
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:02
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện với 1 gói thầu.
22/01/2026 13:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ trình diễn kĩ chiến thuật đặc công với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:13
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:48
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị vật chất phục vụ HL DBĐV với 1 gói thầu.
29/04/2025 10:50
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thể thao và tuyên truyền năm 2025 với 1 gói thầu.
28/04/2025 14:31
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm, vật chất trang trí phục vụ ĐHĐ với 1 gói thầu.
28/04/2025 12:27
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị vật chất hỗ trợ QL BHXH năm 2025 với 1 gói thầu.
07/02/2025 19:29
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư CTĐ-CTCT năm 2025 với 1 gói thầu.
05/02/2025 17:01
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị vật chất HLCĐ và TDTT với 1 gói thầu.
05/02/2025 10:49
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ công tác chuyên ngành với 1 gói thầu.
04/02/2025 20:23
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm, vật tư thiết bị với 1 gói thầu.
21/01/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất huấn luyện giai đoạn 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 22:36
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 22:32
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động CTĐ, CTCT với 1 gói thầu.
07/04/2026 10:01
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ HL với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:54
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ HL với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:45
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ hoạt động CTĐ, CTCT với 1 gói thầu.
25/02/2026 09:11
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất bảo đảm nghiệp vụ Quản lý BHXH với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:12
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phúc lợi với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:06
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:02
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện với 1 gói thầu.
22/01/2026 13:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải 4 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu vũ trụ là sự vận động, nó sẽ không chỉ theo một hướng. Chúng ta nghĩ cuộc đời của mình là đường thẳng, nhưng chính vòng quay của trái đất khiến chúng ta quan sát được thời gian. Hãy bước cùng tôi. "
Jeanette Winterson