Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.354.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.351.721.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.354.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.351.721.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất huấn luyện giai đoạn 2 năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
27/08/2026 22:36
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
27/08/2026 22:32
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động CTĐ, CTCT của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
07/04/2026 10:01
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ HL của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:54
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ HL của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:45
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ hoạt động CTĐ, CTCT của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
25/02/2026 09:11
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất bảo đảm nghiệp vụ Quản lý BHXH của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:12
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phúc lợi của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:06
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:02
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
22/01/2026 13:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ trình diễn kĩ chiến thuật đặc công với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:13
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:48
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị vật chất phục vụ HL DBĐV với 1 gói thầu.
29/04/2025 10:50
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thể thao và tuyên truyền năm 2025 với 1 gói thầu.
28/04/2025 14:31
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm, vật chất trang trí phục vụ ĐHĐ với 1 gói thầu.
28/04/2025 12:27
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị vật chất hỗ trợ QL BHXH năm 2025 với 1 gói thầu.
07/02/2025 19:29
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư CTĐ-CTCT năm 2025 với 1 gói thầu.
05/02/2025 17:01
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị vật chất HLCĐ và TDTT với 1 gói thầu.
05/02/2025 10:49
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ công tác chuyên ngành với 1 gói thầu.
04/02/2025 20:23
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm, vật tư thiết bị với 1 gói thầu.
21/01/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất huấn luyện giai đoạn 2 năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
27/08/2026 22:36
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
27/08/2026 22:32
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động CTĐ, CTCT của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
07/04/2026 10:01
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ HL của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:54
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ HL của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:45
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ hoạt động CTĐ, CTCT của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
25/02/2026 09:11
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất bảo đảm nghiệp vụ Quản lý BHXH của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:12
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phúc lợi của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:06
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
30/01/2026 18:02
Bên mời thầu Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện của chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
22/01/2026 13:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công là chủ đầu tư của 43 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 27 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi tình yêu đã nhạt nhòa thì những giọt lệ của bạn sẽ không còn là những hạt châu trong tay người con trai nữa mà trở thành những giọt nước bùn khiến cho người ta khó chịu trong ngày mưa. Phụ nữ thường bị cái gọi là tình yêu làm cho mờ mắt và hồ đồ. "
Tiên Chanh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh