Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.178.410.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.680.967.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.178.410.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.680.967.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, đo đạc bản đồ, lập hồ sơ xin chỉnh lý, cấp GCNQSDĐ quốc phòng của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký Đất đai
29/07/2022 09:12
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát đo đạc lập hồ sơ địa chính, chỉnh lý, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất QP. của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG NAM HÀ
29/07/2022 09:02
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm doanh cụ của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Vĩnh Cửu
29/07/2022 08:43
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Thi công các hạng mục: hệ thống điện ngoài nhà + chiếu sáng Lữ đoàn bộ của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
29/07/2022 08:27
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Mua sắm, lắp đặt hệ thống bếp nấu nhà ăn; hệ thống tắm nóng; máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Thương mại TH
28/07/2022 12:01
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETCOOP
13/06/2022 17:07
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống lợn ngoại 28 ngày tuôi của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG, VẬT NUÔI VÀ CÔNG NGHỆ NÔNG NGHIỆP MIỀN BẮC
13/06/2022 17:06
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Khảo sát đo đạc lập hồ sơ địa chính, chỉnh lý, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất QP. của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2020 08:56
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
29/09/2020 10:55
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần khảo sát xây dựng Quảng Ninh
29/09/2020 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, đo đạc bản đồ, lập hồ sơ xin chỉnh lý, cấp GCNQSDĐ quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký Đất đai
29/07/2022 09:12
Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát đo đạc lập hồ sơ địa chính, chỉnh lý, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất QP..
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký Đất đai, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG NAM HÀ
29/07/2022 09:02
Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Vĩnh Cửu
29/07/2022 08:43
Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Thi công các hạng mục: hệ thống điện ngoài nhà + chiếu sáng Lữ đoàn bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng ATP
29/07/2022 08:27
Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Mua sắm, lắp đặt hệ thống bếp nấu nhà ăn; hệ thống tắm nóng; máy điều hòa nhiệt độ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Thương mại TH
28/07/2022 12:01
Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETCOOP
13/06/2022 17:07
Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống lợn ngoại 28 ngày tuôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG, VẬT NUÔI VÀ CÔNG NGHỆ NÔNG NGHIỆP MIỀN BẮC
13/06/2022 17:06
Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống lợn ngoại 28 ngày tuôi với 1 nhà thầu tham gia.
27/05/2022 09:37
Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt với 2 nhà thầu tham gia.
27/05/2022 08:13
Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đăng tải KHLCNT Mua giống lợn ngoại 28 ngày tuổi , thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt phục vụ dự án Khuyến nông Trung ương năm 2022 với 2 gói thầu.
18/05/2022 07:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, đo đạc bản đồ, lập hồ sơ xin chỉnh lý, cấp GCNQSDĐ quốc phòng của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký Đất đai
29/07/2022 09:12
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát đo đạc lập hồ sơ địa chính, chỉnh lý, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất QP. của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG NAM HÀ
29/07/2022 09:02
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm doanh cụ của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Vĩnh Cửu
29/07/2022 08:43
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Thi công các hạng mục: hệ thống điện ngoài nhà + chiếu sáng Lữ đoàn bộ của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
29/07/2022 08:27
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Mua sắm, lắp đặt hệ thống bếp nấu nhà ăn; hệ thống tắm nóng; máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Thương mại TH
28/07/2022 12:01
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua thức ăn hỗn hợp cho lợn thịt của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETCOOP
13/06/2022 17:07
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống lợn ngoại 28 ngày tuôi của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG, VẬT NUÔI VÀ CÔNG NGHỆ NÔNG NGHIỆP MIỀN BẮC
13/06/2022 17:06
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Khảo sát đo đạc lập hồ sơ địa chính, chỉnh lý, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất QP. của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2020 08:56
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
29/09/2020 10:55
Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần khảo sát xây dựng Quảng Ninh
29/09/2020 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ đoàn 242 - Quân khu 3 - Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu, không từng trải qua thì không biết vị ngọt ngào của nó. Trải qua rồi mới hiểu được nó cay đắng, nhưng lại khiến cho người ta không ngừng được! "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".