Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Đông Xá, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh
[Tổng số: 7]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn5700977086
08/11/2023
vn5701044702
19/09/2023
vn5700971373
14/09/2023
vn5700971020
14/09/2023
vnz000028076
27/03/2023
Z082410
vn5700680053
16/04/2022
Z072845
vnz000006729
12/03/2019
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây