Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Cái Rồng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.606.029.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.588.084.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Cái Rồng như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.606.029.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.588.084.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Cái Rồng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh năm học 2026- 2027 của Trường Tiểu học Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
10/08/2026 18:17
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh năm học 2026- 2027 của Trường Tiểu học Cái Rồng với 1 gói thầu.
05/08/2026 21:08
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Mua bàn, ghế, tủ đựng tài liệu phục vụ các phòng làm việc tại trường Tiểu học Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH 3H
15/05/2026 14:28
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải KHLCNT Mua bàn, ghế, tủ đựng tài liệu phục vụ các phòng làm việc tại trường Tiểu học Cái Rồng với 1 gói thầu.
15/05/2026 14:16
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Bàn ghế bán trú liền 2 chỗ ngồi, bàn ghế giáo viên, ghế ngồi đọc thư viện
tại trường Tiểu học Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH 3H
11/03/2026 09:19
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải KHLCNT Bàn ghế bán trú liền 2 chỗ ngồi, bàn ghế giáo viên, ghế ngồi đọc thư viện tại trường Tiểu học Cái Rồng với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi tiệt trùng uống tại trường cho học sinh của chủ đầu tư Trường tiểu học Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA PHÚC QN
25/02/2026 15:54
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải TBMT Cung cấp sữa tươi tiệt trùng uống tại trường cho học sinh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/02/2026 10:35
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác dạy và học cho các lớp học tại trường Tiểu học Cái Rồng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH KHỞI ĐỘNG
26/12/2025 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi tiệt trùng uống tại trường cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA PHÚC QN
25/02/2026 15:54
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh bán trú, bàn, kệ, thảm, giá cho phòng thư viện tại Trường Tiểu học Thị trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ VĂN LUYẾN
25/11/2024 10:07
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh bán trú, bàn, kệ, thảm, giá cho phòng thư viện tại Trường Tiểu học Thị trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
19/11/2024 20:46
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Mua bạt dù che nắng phục vụ hoạt động ngoài trời của trường tiểu học thị trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN MINH NGHĨA
22/06/2024 12:16
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải KHLCNT Mua bạt dù che nắng phục vụ hoạt động ngoài trời của Trường Tiểu học Thị trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
21/06/2024 10:21
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải KHLCNT Mua bạt dù che nắng phục vụ hoạt động ngoài trời của Trường Tiểu học Thị trấn Cái Rồng với 1 gói thầu.
17/06/2024 16:56
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tiểu học Trường tiểu học thị trấn Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM MEGATECH
06/01/2024 16:27
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt thiết bị phòng cháy chữa cháy Trường Tiểu học Kim Đồng với 1 gói thầu.
15/12/2023 11:42
Trường tiểu học Cái Rồng công bố KQMT gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tiểu học Trường tiểu học thị trấn Cái Rồng với 2 nhà thầu tham gia.
15/12/2023 10:22
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải TBMT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tiểu học Trường tiểu học thị trấn Cái Rồng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh năm học 2026- 2027 của Trường Tiểu học Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
10/08/2026 18:17
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh năm học 2026- 2027 của Trường Tiểu học Cái Rồng với 1 gói thầu.
05/08/2026 21:08
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Mua bàn, ghế, tủ đựng tài liệu phục vụ các phòng làm việc tại trường Tiểu học Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH 3H
15/05/2026 14:28
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải KHLCNT Mua bàn, ghế, tủ đựng tài liệu phục vụ các phòng làm việc tại trường Tiểu học Cái Rồng với 1 gói thầu.
15/05/2026 14:16
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Bàn ghế bán trú liền 2 chỗ ngồi, bàn ghế giáo viên, ghế ngồi đọc thư viện
tại trường Tiểu học Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH 3H
11/03/2026 09:19
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải KHLCNT Bàn ghế bán trú liền 2 chỗ ngồi, bàn ghế giáo viên, ghế ngồi đọc thư viện tại trường Tiểu học Cái Rồng với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Cái Rồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi tiệt trùng uống tại trường cho học sinh của chủ đầu tư Trường tiểu học Cái Rồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA PHÚC QN
25/02/2026 15:54
Trường tiểu học Cái Rồng đăng tải TBMT Cung cấp sữa tươi tiệt trùng uống tại trường cho học sinh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/02/2026 10:35
Trường tiểu học Cái Rồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác dạy và học cho các lớp học tại trường Tiểu học Cái Rồng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH KHỞI ĐỘNG
26/12/2025 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cái Rồng đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cái Rồng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cái Rồng đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cái Rồng có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cái Rồng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cái Rồng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"An toàn lao động giống như hơi thở – nếu bạn không làm, bạn chết. "
Khuyết Danh