Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.391.450.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.256.735.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.391.450.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.256.735.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị ánh sáng biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ TÂN VIỆT
19/07/2021 16:46
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị ánh sáng biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2021 17:49
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị ánh sáng biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với 3 gói thầu.
28/05/2021 15:14
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh phục vu biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Truyền thông và Đầu tư Tân Việt
04/11/2020 15:58
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh phục vu biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/09/2020 14:56
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh phục vu biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với 3 gói thầu.
15/09/2020 09:49
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc khối hành chính và khu vệ sinh rạp tuổi trẻ của nhà hát Tuổi Trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/10/2019 15:06
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc khối hành chính và khu vệ sinh rạp tuổi trẻ của nhà hát Tuổi Trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với 6 gói thầu.
20/09/2019 18:18
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát và bảo dưỡng, thay thế thiết bị phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Nghe nhìn
23/07/2019 11:31
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát và bảo dưỡng, thay thế thiết bị phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2019 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà hát tuổi trẻ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị ánh sáng biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ TÂN VIỆT
19/07/2021 16:46
Nhà hát tuổi trẻ công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị ánh sáng biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ với 2 nhà thầu tham gia.
21/06/2021 18:24
Nhà hát tuổi trẻ đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị ánh sáng biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2021 17:49
Nhà hát tuổi trẻ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị ánh sáng biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ với 3 gói thầu.
28/05/2021 15:14
Nhà hát tuổi trẻ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh phục vu biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Truyền thông và Đầu tư Tân Việt
04/11/2020 15:58
Nhà hát tuổi trẻ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh phục vu biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/09/2020 14:56
Nhà hát tuổi trẻ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh phục vu biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ với 3 gói thầu.
15/09/2020 09:49
Nhà hát tuổi trẻ đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc khối hành chính và khu vệ sinh rạp tuổi trẻ của nhà hát Tuổi Trẻ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/10/2019 15:06
Nhà hát tuổi trẻ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc khối hành chính và khu vệ sinh rạp tuổi trẻ của nhà hát Tuổi Trẻ với 6 gói thầu.
20/09/2019 18:18
Nhà hát tuổi trẻ công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát và bảo dưỡng, thay thế thiết bị phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Nghe nhìn
23/07/2019 11:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị ánh sáng biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ TÂN VIỆT
19/07/2021 16:46
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị ánh sáng biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2021 17:49
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị ánh sáng biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với 3 gói thầu.
28/05/2021 15:14
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh phục vu biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Truyền thông và Đầu tư Tân Việt
04/11/2020 15:58
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh phục vu biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/09/2020 14:56
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh phục vu biểu diễn lưu động của Nhà hát Tuổi trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với 3 gói thầu.
15/09/2020 09:49
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc khối hành chính và khu vệ sinh rạp tuổi trẻ của nhà hát Tuổi Trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/10/2019 15:06
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc khối hành chính và khu vệ sinh rạp tuổi trẻ của nhà hát Tuổi Trẻ của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với 6 gói thầu.
20/09/2019 18:18
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát và bảo dưỡng, thay thế thiết bị phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Nghe nhìn
23/07/2019 11:31
Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát và bảo dưỡng, thay thế thiết bị phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Nhà hát tuổi trẻ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2019 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải 16 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà hát tuổi trẻ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta không được xác định bằng những trải nghiệm của chúng ta, mà tự xác định bằng ý nghĩa ta trao cho chúng; và khi chúng ta coi những trải nghiệm nhất định là nền cơ bản cho cuộc sống tương lai, chúng ta gần như lạc hướng đến một mức độ nào đó. Ý nghĩa không được quyết định bởi tình huống. Chúng ta tự quyết định bản thân bằng ý nghĩa chúng ta gắn cho tình huống. "
Alfred Adler