Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 102 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 109 gói thầu, trong đó có 100 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 69 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 22,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.064.328.767 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.888.375.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 22,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.064.328.767 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.888.375.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 160 KHLCNT trong đó có 98 KHLCNT tự đăng tải, có 62 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 15 gói thầu, trong đó trúng 15 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 93.6% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.68% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (13), Hưng Yên (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (10), Hưng Yên (1), Không xác định (4)
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy tính và thiết bị máy tính cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC PHONG PHÁT
26/08/2026 08:31
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công, cải tạo, bổ sung hệ thống phòng cháy, chữa cháy tại tầng 19; Cải tạo, thay thế bảng hiệu logo Nalod tầng mái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGUYÊN TAM
25/08/2026 16:23
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công cải tạo, sửa chữa và thay thế hệ thống điện nhẹ..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX
18/08/2026 16:03
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG
18/08/2026 15:29
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG
18/08/2026 15:28
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG
18/08/2026 15:22
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp máy tính và thiết bị máy tính cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng với 1 gói thầu.
15/08/2026 10:23
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công cải tạo, sửa chữa và thay thế hệ thống điện nhẹ..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và phát triển công nghệ D và D
14/08/2026 14:33
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị vệ sinh cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH JPK Võ
13/08/2026 14:40
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm một số mặt hàng thực phẩm hải sản phục vụ nhiệm vụ chính trị và sản xuất kinh doanh của Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng. với 2 gói thầu.
01/08/2026 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho nhân viên của Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện 199 Bộ Công an
27/06/2025 16:32
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị cho hệ thống phòng cháy chữa cháy tại Nhà khách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUYÊN AN
24/06/2025 17:02
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy nén giàn nóng VRV tầng 5 cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT NBB
17/06/2025 17:18
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống Camera chuyên dụng cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ SỐ TRƯƠNG HOÀNG GIA
17/06/2025 17:12
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm đồ vải và bọc ghế trắng cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ SƯƠNG TUYẾT
12/06/2025 14:01
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị cho hệ thống phòng cháy chữa cháy tại Nhà khách với 1 gói thầu.
09/06/2025 16:53
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho nhân viên của Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 16:33
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp máy nén giàn nóng VRV tầng 5 cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:48
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống Camera chuyên dụng cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng với 1 gói thầu.
06/06/2025 09:23
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Bọc lại các ghế sofa và gối tựa lưng khu vực sảnh Lobby cho Nhà Khách Quốc hội tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRƯỜNG TRÚC
03/06/2025 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy tính và thiết bị máy tính cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC PHONG PHÁT
26/08/2026 08:31
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công, cải tạo, bổ sung hệ thống phòng cháy, chữa cháy tại tầng 19; Cải tạo, thay thế bảng hiệu logo Nalod tầng mái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGUYÊN TAM
25/08/2026 16:23
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công cải tạo, sửa chữa và thay thế hệ thống điện nhẹ..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX
18/08/2026 16:03
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG
18/08/2026 15:29
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG
18/08/2026 15:28
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG
18/08/2026 15:22
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp máy tính và thiết bị máy tính cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng với 1 gói thầu.
15/08/2026 10:23
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công cải tạo, sửa chữa và thay thế hệ thống điện nhẹ..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và phát triển công nghệ D và D
14/08/2026 14:33
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị vệ sinh cho Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH JPK Võ
13/08/2026 14:40
Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm một số mặt hàng thực phẩm hải sản phục vụ nhiệm vụ chính trị và sản xuất kinh doanh của Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng. với 2 gói thầu.
01/08/2026 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đã đăng tải 102 KHLCNT, trong đó có 109 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đã đăng tải 22 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng đã đăng tải 83 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 69 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà khách Quốc hội tại Đà Nẵng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có gì thật cao quý và đáng kính trọng bằng lòng chung thủy. "
Cicero
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.