Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà Xuất Bản Công Thương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,39%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 82,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.669.874.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.126.705.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà Xuất Bản Công Thương như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,39%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 82,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.669.874.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.126.705.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Nhà Xuất Bản Công Thương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 27 gói thầu, trong đó trúng 24 gói, trượt 2 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 67.58% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.01% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (17), Toàn quốc (2), Phú Thọ (2), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (17), Hòa Bình (2), Toàn quốc (1), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 13 bên mời thầu
- Có quan hệ với 16 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 14 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 3 gói, thua 2 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 4 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu In ấn 03 ấn phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại CH
18/08/2026 15:47
Nhà Xuất Bản Công Thương đăng tải KHLCNT Xuất bản ấn phẩm thuộc chương trình hành động quốc gia về sản xuất và tiêu dùng bền vững với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:50
Nhà Xuất Bản Công Thương đăng tải KHLCNT Xuất bản các ấn phẩm tuyên truyền về Chương trình quốc gia sử dụng năng lượng tiết kiệm và hiệu quả với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:45
Nhà Xuất Bản Công Thương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Nguồn kinh phí không tự chủ Sự nghiệp kinh tế 280-321 năm 2026 của Nhà xuất bản Công Thương với 2 gói thầu.
10/08/2026 15:39
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu Chuyển phát 06 ấn phẩm Nhiệm vụ xuất bản phẩm nhà nước đặt hàng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần Bưu chính Viettel
22/12/2025 12:00
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu Chuyển phát 05 ấn phẩm thuộc Dự án 6, Tiểu dự án 1, Chương trình mục tiêu quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CÔNG TY CỔ PHẦN
22/12/2025 11:50
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu Phí duy trì gian hàng trên hệ thống xuất bản trực tuyến ebook365.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ - TRUYỀN THÔNG
22/12/2025 11:41
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu In ấn 06 ấn phẩm Nhiệm vụ xuất bản phẩm nhà nước đặt hàng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
12/12/2025 17:13
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu In ấn 02 cuốn sách thuộc nhiệm vụ tái cơ cấu ngành công thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
11/12/2025 13:54
Nhà Xuất Bản Công Thương đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Nhiệm vụ xuất bản phẩm nhà nước đặt hàng năm 2025 với 2 gói thầu.
09/12/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu Chuyển phát 03 ấn phẩm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Bưu Chính Hoàn Cầu HTC
06/01/2025 17:30
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu In ấn 04 ấn phẩm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại CH
23/12/2024 10:55
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố KQMT gói thầu In ấn 04 ấn phẩm năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 09:34
Nhà Xuất Bản Công Thương đăng tải TBMT In ấn 04 ấn phẩm năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 11:25
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu Chuyển phát 04 ấn phẩm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CÔNG TY CỔ PHẦN
12/12/2024 16:05
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu In ấn 02 ấn phẩm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
12/12/2024 15:46
Nhà Xuất Bản Công Thương đăng tải TBMT In ấn 04 ấn phẩm năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 10:38
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu Thuê máy móc, thiết bị phục vụ sản xuất video.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lim Media
27/11/2024 09:37
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố KQMT gói thầu In ấn 02 ấn phẩm năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 10:21
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố KQMT gói thầu Chuyển phát 04 ấn phẩm năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu In ấn 03 ấn phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại CH
18/08/2026 15:47
Nhà Xuất Bản Công Thương đăng tải KHLCNT Xuất bản ấn phẩm thuộc chương trình hành động quốc gia về sản xuất và tiêu dùng bền vững với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:50
Nhà Xuất Bản Công Thương đăng tải KHLCNT Xuất bản các ấn phẩm tuyên truyền về Chương trình quốc gia sử dụng năng lượng tiết kiệm và hiệu quả với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:45
Nhà Xuất Bản Công Thương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Nguồn kinh phí không tự chủ Sự nghiệp kinh tế 280-321 năm 2026 của Nhà xuất bản Công Thương với 2 gói thầu.
10/08/2026 15:39
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu Chuyển phát 06 ấn phẩm Nhiệm vụ xuất bản phẩm nhà nước đặt hàng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần Bưu chính Viettel
22/12/2025 12:00
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu Chuyển phát 05 ấn phẩm thuộc Dự án 6, Tiểu dự án 1, Chương trình mục tiêu quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CÔNG TY CỔ PHẦN
22/12/2025 11:50
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu Phí duy trì gian hàng trên hệ thống xuất bản trực tuyến ebook365.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ - TRUYỀN THÔNG
22/12/2025 11:41
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu In ấn 06 ấn phẩm Nhiệm vụ xuất bản phẩm nhà nước đặt hàng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
12/12/2025 17:13
Nhà Xuất Bản Công Thương công bố kết quả gói thầu In ấn 02 cuốn sách thuộc nhiệm vụ tái cơ cấu ngành công thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
11/12/2025 13:54
Nhà Xuất Bản Công Thương đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Nhiệm vụ xuất bản phẩm nhà nước đặt hàng năm 2025 với 2 gói thầu.
09/12/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Xuất Bản Công Thương đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 74 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Xuất Bản Công Thương đã đăng tải 23 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Xuất Bản Công Thương đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Xuất Bản Công Thương có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Xuất Bản Công Thương có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà Xuất Bản Công Thương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng tin tưởng ai trừ phi đã cùng anh ta ăn nhiều muối (*). (*): trải qua nhiều hoạn nạn.Trust no one unless you have eaten much salt with him. "
Marcus Tullius Cicero