Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.532.146.417 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.436.649.667 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.532.146.417 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.436.649.667 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
17/08/2026 12:34
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu MS-01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 09:49
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm hàng hóa, vật tư ngành Cứu hộ-Cứu nạn năm 2026 với 3 gói thầu.
30/06/2026 03:35
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Tổng Hợp Linh Hương
22/06/2026 18:13
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu MS-01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 10:11
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm hàng hóa, vật tư ngành Cứu hộ-Cứu nạn năm 2026 với 2 gói thầu.
29/05/2026 10:20
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VI NA CID
26/01/2026 23:36
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VI NA CID
26/01/2026 23:28
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu MS-01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2025 18:02
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ được giao mua sắm bảo đảm vật tư phục vụ công tác Cứu hộ-Cứu nạn năm 2025 với 3 gói thầu.
12/12/2025 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tra nạp bình chữa cháy, hệ thống báo cháy chữa cháy tự động, hệ thống chữa cháy cố định và mua sắm vật tư Cứu hộ- Cứu nạn, PCCC năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VI NA CID
29/06/2024 06:36
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố KQMT gói thầu Sửa chữa tra nạp bình chữa cháy, hệ thống báo cháy chữa cháy tự động, hệ thống chữa cháy cố định và mua sắm vật tư Cứu hộ- Cứu nạn, PCCC năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
13/05/2024 08:00
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải TBMT Sửa chữa tra nạp bình chữa cháy, hệ thống báo cháy chữa cháy tự động, hệ thống chữa cháy cố định và mua sắm vật tư Cứu hộ- Cứu nạn, PCCC năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/05/2024 09:11
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải KHLCNT Sửa chữa tra nạp bình chữa cháy, hệ thống báo cháy chữa cháy tự động, hệ thống chữa cháy cố định và mua sắm vật tư Cứu hộ- Cứu nạn, PCCC năm 2024 với 3 gói thầu.
02/05/2024 08:42
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải KHLCNT Sửa chữa tra nạp bình chữa cháy, hệ thống báo cháy chữa cháy tự động, hệ thống chữa cháy cố định và mua sắm vật tư Cứu hộ- Cứu nạn, PCCC năm 2024 với 3 gói thầu.
27/04/2024 11:47
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải KHLCNT Sửa chữa tra nạp bình chữa cháy, hệ thống báo cháy chữa cháy tự động, hệ thống chữa cháy cố định và mua sắm vật tư Cứu hộ- Cứu nạn, PCCC năm 2024 với 3 gói thầu.
27/04/2024 10:57
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải KHLCNT Sửa chữa tra nạp bình chữa cháy, hệ thống báo cháy chữa cháy tự động, hệ thống chữa cháy cố định và mua sắm vật tư Cứu hộ- Cứu nạn, PCCC năm 2024 với 3 gói thầu.
09/04/2024 11:51
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư Phòng cháy-Chữa cháy, Cứu hộ-Cứu nạn năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VI NA CID
08/01/2024 09:10
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư Phòng cháy-Chữa cháy, Cứu hộ-Cứu nạn năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2023 13:57
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư Phòng cháy-Chữa cháy, Cứu hộ-Cứu nạn năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2023 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
17/08/2026 12:34
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu MS-01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 09:49
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm hàng hóa, vật tư ngành Cứu hộ-Cứu nạn năm 2026 với 3 gói thầu.
30/06/2026 03:35
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Tổng Hợp Linh Hương
22/06/2026 18:13
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu MS-01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 10:11
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm hàng hóa, vật tư ngành Cứu hộ-Cứu nạn năm 2026 với 2 gói thầu.
29/05/2026 10:20
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VI NA CID
26/01/2026 23:36
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VI NA CID
26/01/2026 23:28
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu MS-01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2025 18:02
Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ được giao mua sắm bảo đảm vật tư phục vụ công tác Cứu hộ-Cứu nạn năm 2025 với 3 gói thầu.
12/12/2025 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Cứu hộ Cứu nạn PK-KQ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Ở nhiều người, lời nói đi trước tư tưởng. Họ chỉ biết những gì họ suy nghĩ sau khi đã nghe những gì mình nó. "
Gustave Lebon
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.