Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.296.926.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.887.379.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.296.926.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.887.379.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải TBMT Mua giống lúa để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2018 15:10
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải KHLCNT Mua giống lúa để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với 1 gói thầu.
06/12/2018 09:45
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống Lúa, giống Ngô để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc.
08/06/2018 14:13
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải TBMT Mua giống Lúa, giống Ngô để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/05/2018 11:19
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải KHLCNT Mua giống Lúa, giống Ngô để hộc trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với 1 gói thầu.
18/05/2018 11:09
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Sắm Hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bồn nước Thiên Thành BMT
22/12/2016 11:34
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải KHLCNT Khai hoang để cấp đất sản xuất cho đồng bào dân tộc thiểu số xã Vụ Bổn, huyện Krông Pắc của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với 1 gói thầu.
29/12/2015 10:58
Bên mời thầu Chứng thư số đăng tải TBMT - PMU PPA đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội vùng thôn 13, xã Vụ Bổn, huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với 1 gói thầu.
07/07/2015 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đăng tải TBMT Mua giống lúa để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2018 15:10
Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đăng tải KHLCNT Mua giống lúa để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. với 1 gói thầu.
06/12/2018 09:45
Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc công bố kết quả gói thầu Mua giống Lúa, giống Ngô để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG VIỆT PHÁT
08/06/2018 14:13
Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đăng tải TBMT Mua giống Lúa, giống Ngô để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/05/2018 11:19
Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đăng tải KHLCNT Mua giống Lúa, giống Ngô để hộc trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 với 1 gói thầu.
18/05/2018 11:09
Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc công bố kết quả gói thầu Mua Sắm Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bồn nước Thiên Thành BMT
22/12/2016 11:34
Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đăng tải KHLCNT Đầu tư nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn huyện Krông Pắc với 2 gói thầu.
02/12/2016 16:42
Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đăng tải KHLCNT Khai hoang để cấp đất sản xuất cho đồng bào dân tộc thiểu số xã Vụ Bổn, huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
29/12/2015 10:58
Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đăng tải TBMT Xây lắp (Số báo 217 ngày 13/11/2015) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2015 07:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải TBMT Mua giống lúa để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2018 15:10
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải KHLCNT Mua giống lúa để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với 1 gói thầu.
06/12/2018 09:45
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống Lúa, giống Ngô để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc.
08/06/2018 14:13
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải TBMT Mua giống Lúa, giống Ngô để hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 trên địa bàn huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/05/2018 11:19
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải KHLCNT Mua giống Lúa, giống Ngô để hộc trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg năm 2018 của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với 1 gói thầu.
18/05/2018 11:09
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Sắm Hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bồn nước Thiên Thành BMT
22/12/2016 11:34
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải KHLCNT Khai hoang để cấp đất sản xuất cho đồng bào dân tộc thiểu số xã Vụ Bổn, huyện Krông Pắc của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với 1 gói thầu.
29/12/2015 10:58
Bên mời thầu Chứng thư số đăng tải TBMT - PMU PPA đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội vùng thôn 13, xã Vụ Bổn, huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc với 1 gói thầu.
07/07/2015 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Huyện Krông Păc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
"Phụ nữ bắt đầu muốn làm tình khi họ mua những bộ đồ lót màu đen "
Khuyết Danh