Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.792.119.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.785.393.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.792.119.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.785.393.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Mua sắm đồ dụng phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2018 11:02
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Nâng cấp sửa chữa Trường THCS Tô Múa của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/07/2018 16:15
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Nâng cấp sửa chữa Trường THCS Lóng Luông của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/07/2018 16:12
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa, mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn sự nghiệp giáo dục năm 2018 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với 2 gói thầu.
13/07/2018 15:46
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp sửa chữa Trường THCS Tô Múa của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với 1 gói thầu.
13/07/2018 15:46
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp sửa chữa Trường THCS Lóng Luông của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với 1 gói thầu.
13/07/2018 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ công bố kết quả gói thầu Cung ứng thiết bị phục vụ chuyên môn và dạy học năm 2021cho các trường huyện Vân Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ PHƯƠNG NAM
24/08/2021 12:33
Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ công bố KQMT gói thầu Cung ứng thiết bị phục vụ chuyên môn và dạy học năm 2021cho các trường huyện Vân Hồ với 1 nhà thầu tham gia.
31/07/2021 16:49
Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đăng tải TBMT Cung ứng thiết bị phục vụ chuyên môn và dạy học năm 2021cho các trường huyện Vân Hồ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/07/2021 11:33
Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đăng tải TBMT Cung ứng thiết bị phục vụ chuyên môn và dạy học năm 2021cho các trường huyện Vân Hồ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2021 16:06
Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ chuyên môn và dậy học năm 2021 các trường huyện Vân Hồ Đơn vị: Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Vân Hồ với 5 gói thầu.
21/07/2021 15:53
Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy các trường mầm non, tiểu học và trung học cơ sở theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/01/2020 10:05
Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy các trường mầm non, tiểu học và trung học cơ sở với 1 gói thầu.
17/01/2020 09:55
Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị sự nghiệp giáo dục năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 81 ngày 08/05/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/05/2017 10:57
Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, tài sản tối thiểu để đảm bảo các tiêu chí, tiêu chuẩn trường chuẩn quốc gia cho các đơn vị trường học dự kiến đạt chuẩn năm học 2015-2016 và 2016-2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 121 ngày 30/06/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2016 07:12
Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đăng tải TBMT Mua sắm văn phòng phẩm cho cán bộ, giáo viên, nhà trường các đơn vị trường học có tài khoản tại Phòng Giáo Dục và Đào tạo huyện Vân Hồ, năm học 2014-2015 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/09/2014 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Mua sắm đồ dụng phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2018 11:02
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Nâng cấp sửa chữa Trường THCS Tô Múa của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/07/2018 16:15
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Nâng cấp sửa chữa Trường THCS Lóng Luông của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/07/2018 16:12
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa, mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn sự nghiệp giáo dục năm 2018 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với 2 gói thầu.
13/07/2018 15:46
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp sửa chữa Trường THCS Tô Múa của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với 1 gói thầu.
13/07/2018 15:46
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Đầu tư và Xây dựng huyện Vân Hồ, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp sửa chữa Trường THCS Lóng Luông của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ với 1 gói thầu.
13/07/2018 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Vân Hồ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Bất cứ bạn có thể làm gì, hoặc có thể mơ ước điều gì, HÃY BẮT ĐẦU ĐI! Lòng dũng cảm có Thiên tài, Sức mạnh và Điều kỳ diệu trong đó. "
Johann Wolfgang von Goethe