Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 619 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 958 gói thầu, trong đó có 593 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 227 gói (với 241 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 264 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 700 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 693 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,37%, Xây lắp 16,60%, Tư vấn 2,07%, Phi tư vấn 46,47%, Hỗn hợp 2,49%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 349.021.429.235 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 334.485.874.483 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,37%, Xây lắp 16,60%, Tư vấn 2,07%, Phi tư vấn 46,47%, Hỗn hợp 2,49%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 349.021.429.235 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 334.485.874.483 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 595 KHLCNT trong đó có 595 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 202 TBMT trong đó tự mời thầu 199 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÀI NHÂN
04/10/2022 15:24
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 369
03/10/2022 14:27
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ECOCIM
03/10/2022 14:23
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trại tạm giam - Công an thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN TỔNG HỢP ABC
23/09/2022 14:38
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
23/09/2022 09:14
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế Đầu tư xây dựng Tân Phú Thịnh
23/09/2022 09:08
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện xe ô tô bán tải chuyên dùng của lực lượng Cảnh sát 113 Công an thành phố của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SỬA CHỮA MUA BÁN PHỤ TÙNG Ô TÔ KIM THU
21/09/2022 15:42
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa, cải tạo và trang cấp thiết bị phục vụ tại khu bếp can, phạm nhân nhà tạm giữ Công an quận Cái Răng của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
14/09/2022 09:31
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang cho CBCS năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
13/09/2022 10:21
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÀI NHÂN
04/10/2022 15:24
Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 369
03/10/2022 14:27
Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trại tạm giam - Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN TỔNG HỢP ABC
23/09/2022 14:38
Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ECOCIM
23/09/2022 09:14
Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế Đầu tư xây dựng Tân Phú Thịnh
23/09/2022 09:08
Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện xe ô tô bán tải chuyên dùng của lực lượng Cảnh sát 113 Công an thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SỬA CHỮA MUA BÁN PHỤ TÙNG Ô TÔ KIM THU
21/09/2022 15:42
Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Cải tạo, sửa chữa với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2022 15:34
Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện xe ô tô bán tải chuyên dùng của lực lượng Cảnh sát 113 Công an thành phố với 1 nhà thầu tham gia.
14/09/2022 16:22
Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa, cải tạo và trang cấp thiết bị phục vụ tại khu bếp can, phạm nhân nhà tạm giữ Công an quận Cái Răng với 1 gói thầu.
14/09/2022 09:31
Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang cho CBCS năm 2022 với 1 gói thầu.
13/09/2022 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÀI NHÂN
04/10/2022 15:24
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 369
03/10/2022 14:27
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ECOCIM
03/10/2022 14:23
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trại tạm giam - Công an thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN TỔNG HỢP ABC
23/09/2022 14:38
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
23/09/2022 09:14
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế Đầu tư xây dựng Tân Phú Thịnh
23/09/2022 09:08
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện xe ô tô bán tải chuyên dùng của lực lượng Cảnh sát 113 Công an thành phố của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SỬA CHỮA MUA BÁN PHỤ TÙNG Ô TÔ KIM THU
21/09/2022 15:42
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa, cải tạo và trang cấp thiết bị phục vụ tại khu bếp can, phạm nhân nhà tạm giữ Công an quận Cái Răng của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
14/09/2022 09:31
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang cho CBCS năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
13/09/2022 10:21
Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải 619 KHLCNT, trong đó có 958 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải 241 TBMT trong 227 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 199 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 42 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ đã đăng tải 264 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 264 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ có quan hệ với 138 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ có quan hệ với 30 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Hậu cần - Kỹ thuật Công an thành phố Cần Thơ có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cùng một chiếc cầu thang nhưng có số phận khác nhau. Chúng phụ thuộc vào điểm: chúng ta leo lên bằng khoái cảm hay bằng nghĩa vụ. "
M.Côvanxki
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.