Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 32,61%, Tư vấn 52,17%, Phi tư vấn 15,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.191.872.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.495.544.337 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 32,61%, Tư vấn 52,17%, Phi tư vấn 15,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.191.872.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.495.544.337 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 42 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 47 TBMT trong đó tự mời thầu 46 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
02/04/2025 16:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 16:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ tại phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với 3 gói thầu.
20/03/2025 08:34
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Khắc phục hư hỏng trụ sở UBND huyện Ba Chẽ do bão số 3 (Yagi) gây ra của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/02/2025 18:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Khắc phục hư hỏng hạ tầng kỹ thuật do bão số 3 trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ, huyện Ba Chẽ. Hạng mục: Cây xanh, bồn hoa,
cống rãnh thoát nước, vỉa hè, kè… do bão số 3 (Yagi) gây ra của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP HẢI CHI
11/02/2025 12:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng cầu treo Đồng Khoang, xã Đạp Thanh do bão số 3 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với 1 gói thầu.
11/02/2025 11:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ, xã Nam Sơn. Hạng mục: Điện chiếu sáng công cộng do bão số 3 (Yagi) gây ra của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với 1 gói thầu.
11/02/2025 11:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ. Hạng mục: Điện chiếu sáng trang trí do bão số 3 (Yagi) gây ra của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với 1 gói thầu.
11/02/2025 11:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng do bão số 3 khu vực cống thoát nước khu 7 đường Tân Sơn, thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với 1 gói thầu.
11/02/2025 10:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ công ích đô thị và bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường trên địa bàn huyện Ba Chẽ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TOÀN THẮNG QUẢNG NINH
21/01/2025 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
02/04/2025 16:02
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ với 1 nhà thầu tham gia.
29/03/2025 10:49
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 16:37
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ tại phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với 3 gói thầu.
20/03/2025 08:34
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Khắc phục hư hỏng trụ sở UBND huyện Ba Chẽ do bão số 3 (Yagi) gây ra với 1 nhà thầu tham gia.
27/02/2025 09:25
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Khắc phục hư hỏng trụ sở UBND huyện Ba Chẽ do bão số 3 (Yagi) gây ra theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/02/2025 18:00
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Khắc phục hư hỏng hạ tầng kỹ thuật do bão số 3 trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ, huyện Ba Chẽ. Hạng mục: Cây xanh, bồn hoa,
cống rãnh thoát nước, vỉa hè, kè… do bão số 3 (Yagi) gây ra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP HẢI CHI
11/02/2025 12:10
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng cầu treo Đồng Khoang, xã Đạp Thanh do bão số 3 với 1 gói thầu.
11/02/2025 11:32
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ, xã Nam Sơn. Hạng mục: Điện chiếu sáng công cộng do bão số 3 (Yagi) gây ra với 1 gói thầu.
11/02/2025 11:28
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ. Hạng mục: Điện chiếu sáng trang trí do bão số 3 (Yagi) gây ra với 1 gói thầu.
11/02/2025 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
02/04/2025 16:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 16:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ tại phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với 3 gói thầu.
20/03/2025 08:34
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Khắc phục hư hỏng trụ sở UBND huyện Ba Chẽ do bão số 3 (Yagi) gây ra của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/02/2025 18:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Khắc phục hư hỏng hạ tầng kỹ thuật do bão số 3 trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ, huyện Ba Chẽ. Hạng mục: Cây xanh, bồn hoa,
cống rãnh thoát nước, vỉa hè, kè… do bão số 3 (Yagi) gây ra của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP HẢI CHI
11/02/2025 12:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng cầu treo Đồng Khoang, xã Đạp Thanh do bão số 3 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với 1 gói thầu.
11/02/2025 11:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ, xã Nam Sơn. Hạng mục: Điện chiếu sáng công cộng do bão số 3 (Yagi) gây ra của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với 1 gói thầu.
11/02/2025 11:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ. Hạng mục: Điện chiếu sáng trang trí do bão số 3 (Yagi) gây ra của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với 1 gói thầu.
11/02/2025 11:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Khắc phục hư hỏng do bão số 3 khu vực cống thoát nước khu 7 đường Tân Sơn, thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ với 1 gói thầu.
11/02/2025 10:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ công ích đô thị và bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường trên địa bàn huyện Ba Chẽ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TOÀN THẮNG QUẢNG NINH
21/01/2025 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải 56 KHLCNT, trong đó có 98 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải 46 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 46 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ đã đăng tải 68 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ba Chẽ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người biết cách nghĩ không cần thầy giáo. "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.