Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.786.335.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.972.528.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.786.335.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.972.528.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ PHƯƠNG ANH
15/11/2023 10:24
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2023 16:40
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên .
17/10/2023 17:20
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2023 17:55
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thuộc dự án: Đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng công cấp xã; hạng mục: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên với 4 gói thầu.
27/09/2023 08:18
Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng công cấp xã; hạng mục: Mua sắm thiết bị.
27/09/2023 08:08
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án thành lập thị xã Việt Yên thuộc tỉnh Bắc Giang và thành lập các phường thuộc thị xã Việt Yên của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG - PIDI
12/05/2023 16:27
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Đề án thành lập thị xã Việt Yên thuộc tỉnh Bắc Giang và thành lập các phường thuộc thị xã Việt Yên của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2022 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Nội vụ huyện Việt Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ GIẢI PHÁP VIỄN THÔNG VÀ TIN HỌC AN HÙNG MINH , CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ PHƯƠNG ANH
15/11/2023 10:24
Phòng Nội vụ huyện Việt Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in với 3 nhà thầu tham gia.
28/10/2023 16:40
Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2023 16:40
Phòng Nội vụ huyện Việt Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in.
- Nhà thầu trúng thầu:
17/10/2023 17:20
Phòng Nội vụ huyện Việt Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in với 2 nhà thầu tham gia.
12/10/2023 17:55
Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2023 17:55
Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thuộc dự án: Đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng công cấp xã; hạng mục: Mua sắm thiết bị với 4 gói thầu.
27/09/2023 08:18
Phòng Nội vụ huyện Việt Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án thành lập thị xã Việt Yên thuộc tỉnh Bắc Giang và thành lập các phường thuộc thị xã Việt Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG - PIDI
12/05/2023 16:27
Phòng Nội vụ huyện Việt Yên công bố KQMT gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án thành lập thị xã Việt Yên thuộc tỉnh Bắc Giang và thành lập các phường thuộc thị xã Việt Yên với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2022 09:09
Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Đề án thành lập thị xã Việt Yên thuộc tỉnh Bắc Giang và thành lập các phường thuộc thị xã Việt Yên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2022 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ PHƯƠNG ANH
15/11/2023 10:24
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2023 16:40
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên .
17/10/2023 17:20
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm nội thất, máy tính, máy in của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2023 17:55
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thuộc dự án: Đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng công cấp xã; hạng mục: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên với 4 gói thầu.
27/09/2023 08:18
Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng công cấp xã; hạng mục: Mua sắm thiết bị.
27/09/2023 08:08
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án thành lập thị xã Việt Yên thuộc tỉnh Bắc Giang và thành lập các phường thuộc thị xã Việt Yên của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG - PIDI
12/05/2023 16:27
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Đề án thành lập thị xã Việt Yên thuộc tỉnh Bắc Giang và thành lập các phường thuộc thị xã Việt Yên của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Việt Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2022 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Việt Yên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bủn xỉn quá tất hao phí lớn – Tích trữ nhiều tất có mất mát to, cẩn thận thì không lo, nhẫn nại thì không nhục, tĩnh dưỡng thì thường được yên, tùng tiệm thì thường được đủ. Người lái buôn gian dối thì dối loạn thị trường. Người nông phu lười thì làm hỏng ruộng đất. Người phụ trách tàn bạo làm nhiễu loạn cả nước. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".