Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.117.453.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.113.744.578 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.117.453.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.113.744.578 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn xây dựng Báo cáo rà soát tiêu chí đô thị loại II đối với thành phố Lào Cai và đánh giá trình độ phát triển cơ sở hạ tầng đối với khu vực dự kiến thành lập phường + xây dựng Đề án thành lập phường Vạn Hòa và phường Cam Đường của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ - VINACITY
29/05/2024 14:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Tư vấn xây dựng Báo cáo rà soát tiêu chí đô thị loại II đối với thành phố Lào Cai và đánh giá trình độ phát triển cơ sở hạ tầng đối với khu vực dự kiến thành lập phường + xây dựng Đề án thành lập phường Vạn Hòa và phường Cam Đường của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/03/2024 15:26
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải KHLCNT xây dựng Đề án thành lập phường Vạn Hòa và phường Cam Đường thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai với 5 gói thầu.
13/03/2024 16:02
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định giá dự toán thực hiện công việc xây dựng Đề án thành lập phường Cam Đường và phường Vạn Hòa thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÀI CHÍNH VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
13/03/2024 15:39
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập đề cương nhiệm vụ và dự toán thực hiện công việc xây dựng Đề án thành lập phường Cam Đường và phường Vạn Hòa thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY E&C
13/03/2024 15:37
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn lập đề cương nhiệm vụ, dự toán chi tiết và Tư vấn thẩm định giá dự toán chi tiết thực hiện công việc xây dựng Đề án thành lập phường Cam Đường và phường Vạn Hòa thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai với 2 gói thầu.
05/02/2024 11:16
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG BẮC ĐÔ
31/12/2021 10:36
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải TBMT Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/12/2021 16:55
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai với 1 gói thầu.
16/12/2021 16:16
Chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai.
16/12/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đăng tải KHLCNT xây dựng Đề án thành lập phường Vạn Hòa và phường Cam Đường thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai với 5 gói thầu.
13/03/2024 16:02
Phòng nội vụ thành phố Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định giá dự toán thực hiện công việc xây dựng Đề án thành lập phường Cam Đường và phường Vạn Hòa thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÀI CHÍNH VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
13/03/2024 15:39
Phòng nội vụ thành phố Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập đề cương nhiệm vụ và dự toán thực hiện công việc xây dựng Đề án thành lập phường Cam Đường và phường Vạn Hòa thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY E&C
13/03/2024 15:37
Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn lập đề cương nhiệm vụ, dự toán chi tiết và Tư vấn thẩm định giá dự toán chi tiết thực hiện công việc xây dựng Đề án thành lập phường Cam Đường và phường Vạn Hòa thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
05/02/2024 11:16
Phòng nội vụ thành phố Lào Cai công bố kết quả gói thầu Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG BẮC ĐÔ
31/12/2021 10:36
Phòng nội vụ thành phố Lào Cai công bố KQMT gói thầu Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2021 17:48
Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đăng tải TBMT Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/12/2021 16:55
Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đăng tải KHLCNT Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai với 1 gói thầu.
16/12/2021 16:16
Phòng nội vụ thành phố Lào Cai công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy scan phục vụ công tác của bộ phận một cửa tại các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai với 1 nhà thầu tham gia.
26/10/2021 17:54
Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đăng tải TBMT Mua sắm máy scan phục vụ công tác của bộ phận một cửa tại các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/10/2021 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn xây dựng Báo cáo rà soát tiêu chí đô thị loại II đối với thành phố Lào Cai và đánh giá trình độ phát triển cơ sở hạ tầng đối với khu vực dự kiến thành lập phường + xây dựng Đề án thành lập phường Vạn Hòa và phường Cam Đường của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ - VINACITY
29/05/2024 14:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Tư vấn xây dựng Báo cáo rà soát tiêu chí đô thị loại II đối với thành phố Lào Cai và đánh giá trình độ phát triển cơ sở hạ tầng đối với khu vực dự kiến thành lập phường + xây dựng Đề án thành lập phường Vạn Hòa và phường Cam Đường của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/03/2024 15:26
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải KHLCNT xây dựng Đề án thành lập phường Vạn Hòa và phường Cam Đường thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai với 5 gói thầu.
13/03/2024 16:02
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định giá dự toán thực hiện công việc xây dựng Đề án thành lập phường Cam Đường và phường Vạn Hòa thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÀI CHÍNH VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
13/03/2024 15:39
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập đề cương nhiệm vụ và dự toán thực hiện công việc xây dựng Đề án thành lập phường Cam Đường và phường Vạn Hòa thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY E&C
13/03/2024 15:37
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Tư vấn lập đề cương nhiệm vụ, dự toán chi tiết và Tư vấn thẩm định giá dự toán chi tiết thực hiện công việc xây dựng Đề án thành lập phường Cam Đường và phường Vạn Hòa thuộc thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai với 2 gói thầu.
05/02/2024 11:16
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG BẮC ĐÔ
31/12/2021 10:36
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải TBMT Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/12/2021 16:55
Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai của chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai với 1 gói thầu.
16/12/2021 16:16
Chủ đầu tư Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Bộ phận một cửa các xã, phường trên địa bàn thành phố Lào Cai.
16/12/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng nội vụ thành phố Lào Cai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người thường tôn vinh những kẻ nhanh chóng lên cao trên nấc thang danh vọng, trong khi đó chẳng có thứ gì lên cao nhanh hơn là bụi, rơm và lông chim. "
Lord Byron
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".