Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 67 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 67 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 73 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 73 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 74 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 74 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 10:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2022 10:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Lắp đặt bổ sung đèn chiếu sáng đường ĐH.413 đoạn từ đường Tân Mỹ 08 đến ngã ba Minh Quăng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với 5 gói thầu.
09/08/2022 10:20
Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt bổ sung đèn chiếu sáng đường ĐH.413 đoạn từ đường Tân Mỹ 08 đến ngã ba Minh Quăng.
09/08/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH đã đăng tải KHLCNT Đầu tư lắp đặt bổ sung hệ thống báo hiệu giao thông đường bộ các tuyến đường huyện năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với 6 gói thầu.
03/08/2022 16:15
Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư lắp đặt bổ sung hệ thống báo hiệu giao thông đường bộ các tuyến đường huyện năm 2022.
03/08/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP VÕ GIA đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/06/2022 16:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/05/2022 09:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường Bình Mỹ 48 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với 6 gói thầu.
30/05/2022 15:51
Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa đường Bình Mỹ 48.
30/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 10:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2022 10:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Lắp đặt bổ sung đèn chiếu sáng đường ĐH.413 đoạn từ đường Tân Mỹ 08 đến ngã ba Minh Quăng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với 5 gói thầu.
09/08/2022 10:20
Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt bổ sung đèn chiếu sáng đường ĐH.413 đoạn từ đường Tân Mỹ 08 đến ngã ba Minh Quăng.
09/08/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH đã đăng tải KHLCNT Đầu tư lắp đặt bổ sung hệ thống báo hiệu giao thông đường bộ các tuyến đường huyện năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với 6 gói thầu.
03/08/2022 16:15
Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư lắp đặt bổ sung hệ thống báo hiệu giao thông đường bộ các tuyến đường huyện năm 2022.
03/08/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP VÕ GIA đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/06/2022 16:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/05/2022 09:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường Bình Mỹ 48 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên với 6 gói thầu.
30/05/2022 15:51
Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa đường Bình Mỹ 48.
30/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đó là điều buồn cười về những người cha người mẹ. Thậm chí khi con cái họ là vết sưng tấy ghê tởm nhất bạn có thể tưởng tượng ra, họ vẫn nghĩ nó rất tuyệt vời. "
Roald Dahl
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.