Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 142 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 99 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 247 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 115 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 115 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.563.628.221 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.563.498.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.563.628.221 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.563.498.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng như sau:
- Là chủ đầu tư của 142 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 222 KHLCNT trong đó có 86 KHLCNT tự đăng tải, có 136 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 206 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 206 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VẠN TƯỜNG
08/04/2025 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIAO THÔNG, HẠ TẦNG, XÂY DỰNG SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂM THÀNH
08/04/2025 14:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC QUÂN
08/04/2025 14:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM THÁI HÒA
08/04/2025 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÁI BÌNH DƯƠNG
08/04/2025 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIAO THÔNG, HẠ TẦNG, XÂY DỰNG SỐ 7 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 16:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN PHƯỚC
17/03/2025 16:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẠI MINH
17/03/2025 16:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỊNH HƯNG TIẾN
17/03/2025 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng đăng tải KHLCNT Nâng cấp BTNN đường ông Sỹ - Bàu Đế (TT Lai Uyên - 64) với 4 gói thầu.
26/02/2025 08:16
Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, dặm vá tuyến đường Lai Hưng - 37, xã Lai Hưng, huyện Bàu Bàng, tỉnh Bình Dương với 4 gói thầu.
24/02/2025 13:49
Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIAO THÔNG, HẠ TẦNG, XÂY DỰNG SỐ 7
14/02/2025 10:21
Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH
14/02/2025 10:19
Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng đăng tải KHLCNT Nâng cấp BTXM đường ấp 5 xã Hưng Hoà tuyến (số 43, 45, 53, 57) với 4 gói thầu.
14/02/2025 10:16
Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIAO THÔNG, HẠ TẦNG, XÂY DỰNG SỐ 7
11/02/2025 14:15
Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG THÀNH PHÁT
11/02/2025 14:13
Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Thực hiện thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG THÀNH PHÁT
11/02/2025 14:11
Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG THÀNH PHÁT
11/02/2025 14:09
Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIAO THÔNG, HẠ TẦNG, XÂY DỰNG SỐ 7
11/02/2025 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VẠN TƯỜNG
08/04/2025 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIAO THÔNG, HẠ TẦNG, XÂY DỰNG SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂM THÀNH
08/04/2025 14:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC QUÂN
08/04/2025 14:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM THÁI HÒA
08/04/2025 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÁI BÌNH DƯƠNG
08/04/2025 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIAO THÔNG, HẠ TẦNG, XÂY DỰNG SỐ 7 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 16:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN PHƯỚC
17/03/2025 16:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẠI MINH
17/03/2025 16:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỊNH HƯNG TIẾN
17/03/2025 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng đã đăng tải 99 KHLCNT, trong đó có 247 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng đã đăng tải 78 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Bàu Bàng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trái tim thật nhỏ, nhưng lại khao khát những điều to lớn. Nó chẳng đủ để làm bữa tối của một chú diều hâu, thế nhưng toàn bộ thế giới đều không đủ đối với nó. "
Francis Quarles