Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,53%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 89,47%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.233.788.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.008.793.487 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,53%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 89,47%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.233.788.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.008.793.487 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư thiết bị tại 04 công viên - vườn dạo: Dã Tượng, khu TĐC Mân Thái 85, khu An Hòa 2, đường Nguyễn Sỹ Cố - Hoàng Quốc Việt của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
20/10/2022 13:22
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải TBMT Đầu tư thiết bị tại 04 công viên - vườn dạo: Dã Tượng, khu TĐC Mân Thái 85, khu An Hòa 2, đường Nguyễn Sỹ Cố - Hoàng Quốc Việt của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2022 13:47
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải KHLCNT Đầu tư thiết bị tại 04 công viên - vườn dạo: Dã Tượng, khu TĐC Mân Thái 85, khu An Hòa 2, đường Nguyễn Sỹ Cố - Hoàng Quốc Việt của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà với 1 gói thầu.
23/08/2022 13:37
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn cấu hình cao, máy vi tính xách tay cấu hình cao, máy scan khổ lớn A0 năm 2021 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Tin học Phi Long
25/07/2022 12:28
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Thuê dịch vụ thoát nước theo phân cấp trên địa bàn các phường Mân Thái, Phước Mỹ và Thọ Quang năm 2022 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
23/07/2022 20:45
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ thoát nước theo phân cấp trên địa bàn các phường Nại Hiên Đông, An Hải Bắc và An Hải Đông năm 2022 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THY NGHĨA HƯNG
23/07/2022 20:29
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03-Thuê dịch vụ chăm sóc, duy trì thường xuyên cây xanh công cộng theo phân cấp trên địa bàn các phường Nại Hiên Đông, Mân Thái của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
23/04/2022 12:05
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02-Thuê dịch vụ chăm sóc, duy trì thường xuyên cây xanh công cộng theo phân cấp trên địa bàn các phường An Hải Tây, Phước Mỹ và Thọ Quang của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
23/04/2022 12:03
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01-Thuê dịch vụ chăm sóc, duy trì thường xuyên cây xanh công cộng theo phân cấp trên địa bàn các phường An Hải Bắc, An Hải Đông của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN LỘC PHÁT
23/04/2022 12:02
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2:Thuê dịch vụ thoát nước theo phân cấp trên địa bàn các phường Mân Thái, Phước Mỹ và Thọ Quang năm 2022 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/04/2022 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà công bố kết quả gói thầu Đầu tư thiết bị tại 04 công viên - vườn dạo: Dã Tượng, khu TĐC Mân Thái 85, khu An Hòa 2, đường Nguyễn Sỹ Cố - Hoàng Quốc Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Giáo Dục Tài Chính
20/10/2022 13:22
Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà công bố KQMT gói thầu Đầu tư thiết bị tại 04 công viên - vườn dạo: Dã Tượng, khu TĐC Mân Thái 85, khu An Hòa 2, đường Nguyễn Sỹ Cố - Hoàng Quốc Việt với 2 nhà thầu tham gia.
15/09/2022 15:19
Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đăng tải TBMT Đầu tư thiết bị tại 04 công viên - vườn dạo: Dã Tượng, khu TĐC Mân Thái 85, khu An Hòa 2, đường Nguyễn Sỹ Cố - Hoàng Quốc Việt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2022 13:47
Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đăng tải KHLCNT Đầu tư thiết bị tại 04 công viên - vườn dạo: Dã Tượng, khu TĐC Mân Thái 85, khu An Hòa 2, đường Nguyễn Sỹ Cố - Hoàng Quốc Việt với 1 gói thầu.
23/08/2022 13:37
Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn cấu hình cao, máy vi tính xách tay cấu hình cao, máy scan khổ lớn A0 năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Tin học Phi Long
25/07/2022 12:28
Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Thuê dịch vụ thoát nước theo phân cấp trên địa bàn các phường Mân Thái, Phước Mỹ và Thọ Quang năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DAENCO, CÔNG TY TNHH CÂY XANH TÂY NAM BỘ
23/07/2022 20:45
Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ thoát nước theo phân cấp trên địa bàn các phường Nại Hiên Đông, An Hải Bắc và An Hải Đông năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG DƯƠNG DOANH, CÔNG TY TNHH THY NGHĨA HƯNG
23/07/2022 20:29
Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03-Thuê dịch vụ chăm sóc, duy trì thường xuyên cây xanh công cộng theo phân cấp trên địa bàn các phường Nại Hiên Đông, Mân Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÂN LỘC, CÔNG TY TNHH THIÊN LỘC PHÁT
23/04/2022 12:05
Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02-Thuê dịch vụ chăm sóc, duy trì thường xuyên cây xanh công cộng theo phân cấp trên địa bàn các phường An Hải Tây, Phước Mỹ và Thọ Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM XANH
23/04/2022 12:03
Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01-Thuê dịch vụ chăm sóc, duy trì thường xuyên cây xanh công cộng theo phân cấp trên địa bàn các phường An Hải Bắc, An Hải Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÂN LỘC, CÔNG TY TNHH THIÊN LỘC PHÁT
23/04/2022 12:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư thiết bị tại 04 công viên - vườn dạo: Dã Tượng, khu TĐC Mân Thái 85, khu An Hòa 2, đường Nguyễn Sỹ Cố - Hoàng Quốc Việt của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
20/10/2022 13:22
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải TBMT Đầu tư thiết bị tại 04 công viên - vườn dạo: Dã Tượng, khu TĐC Mân Thái 85, khu An Hòa 2, đường Nguyễn Sỹ Cố - Hoàng Quốc Việt của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2022 13:47
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải KHLCNT Đầu tư thiết bị tại 04 công viên - vườn dạo: Dã Tượng, khu TĐC Mân Thái 85, khu An Hòa 2, đường Nguyễn Sỹ Cố - Hoàng Quốc Việt của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà với 1 gói thầu.
23/08/2022 13:37
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn cấu hình cao, máy vi tính xách tay cấu hình cao, máy scan khổ lớn A0 năm 2021 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Tin học Phi Long
25/07/2022 12:28
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Thuê dịch vụ thoát nước theo phân cấp trên địa bàn các phường Mân Thái, Phước Mỹ và Thọ Quang năm 2022 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
23/07/2022 20:45
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ thoát nước theo phân cấp trên địa bàn các phường Nại Hiên Đông, An Hải Bắc và An Hải Đông năm 2022 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THY NGHĨA HƯNG
23/07/2022 20:29
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03-Thuê dịch vụ chăm sóc, duy trì thường xuyên cây xanh công cộng theo phân cấp trên địa bàn các phường Nại Hiên Đông, Mân Thái của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
23/04/2022 12:05
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02-Thuê dịch vụ chăm sóc, duy trì thường xuyên cây xanh công cộng theo phân cấp trên địa bàn các phường An Hải Tây, Phước Mỹ và Thọ Quang của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
23/04/2022 12:03
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01-Thuê dịch vụ chăm sóc, duy trì thường xuyên cây xanh công cộng theo phân cấp trên địa bàn các phường An Hải Bắc, An Hải Đông của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN LỘC PHÁT
23/04/2022 12:02
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2:Thuê dịch vụ thoát nước theo phân cấp trên địa bàn các phường Mân Thái, Phước Mỹ và Thọ Quang năm 2022 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/04/2022 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải 19 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Sơn Trà có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Có chút tốt đẹp nào đó trong những kẻ tồi tệ nhất giữa chúng ta, và có chút ác độc nào đó trong những người tốt đẹp nhất giữ chúng ta. Khi ta phát hiện ra điều này, ta ít hướng tới căm ghét kẻ thù của mình hơn. "
Martin Luther King Jr.