Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 77,78%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.850.420.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.828.570.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 77,78%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.850.420.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.828.570.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 Cải tạo chỉnh trang khu vực phường Tự An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển giao công nghệ Quy hoạch xây dựng
13/01/2025 15:37
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tháo dỡ, di dời công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CẦU ĐƯỜNG ĐẠI MINH
20/12/2024 15:10
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Gói thầu tháo dỡ, di dời công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/12/2024 14:13
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Gói thầu tháo dỡ, di dời công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV đã đăng tải TBMT Tư vấn lập Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 Cải tạo chỉnh trang khu vực phường Tự An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 19:07
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu,thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
28/11/2024 11:26
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV
28/11/2024 11:21
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 Cải tạo chỉnh trang khu vực phường Tự An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột với 3 gói thầu.
28/11/2024 11:14
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Chi phí thực hiện cưỡng chế tháo dỡ, di dời công trình vi phạm của Công ty cổ phần Thái Hòa Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột với 2 gói thầu.
18/11/2024 09:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chung thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk đến năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện nghiên cứu thiết kế đô thị
28/10/2024 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Gói thầu tháo dỡ, di dời công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CẦU ĐƯỜNG ĐẠI MINH
20/12/2024 15:10
Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột công bố KQMT gói thầu Gói thầu tháo dỡ, di dời công trình với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 09:01
Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đăng tải TBMT Gói thầu tháo dỡ, di dời công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/12/2024 14:13
Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đăng tải TBMT Gói thầu tháo dỡ, di dời công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 15:05
Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu,thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
28/11/2024 11:26
Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV
28/11/2024 11:21
Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 Cải tạo chỉnh trang khu vực phường Tự An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk với 3 gói thầu.
28/11/2024 11:14
Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đăng tải KHLCNT Chi phí thực hiện cưỡng chế tháo dỡ, di dời công trình vi phạm của Công ty cổ phần Thái Hòa Buôn Ma Thuột với 2 gói thầu.
18/11/2024 09:22
Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Lập đồ án Điều chỉnh quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 Khu đô thị Bắc Tân Lợi, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu:
20/09/2024 15:38
Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
16/08/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 Cải tạo chỉnh trang khu vực phường Tự An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển giao công nghệ Quy hoạch xây dựng
13/01/2025 15:37
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tháo dỡ, di dời công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CẦU ĐƯỜNG ĐẠI MINH
20/12/2024 15:10
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Gói thầu tháo dỡ, di dời công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/12/2024 14:13
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Gói thầu tháo dỡ, di dời công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV đã đăng tải TBMT Tư vấn lập Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 Cải tạo chỉnh trang khu vực phường Tự An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 19:07
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu,thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
28/11/2024 11:26
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV
28/11/2024 11:21
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 Cải tạo chỉnh trang khu vực phường Tự An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột với 3 gói thầu.
28/11/2024 11:14
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Chi phí thực hiện cưỡng chế tháo dỡ, di dời công trình vi phạm của Công ty cổ phần Thái Hòa Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột với 2 gói thầu.
18/11/2024 09:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chung thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk đến năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện nghiên cứu thiết kế đô thị
28/10/2024 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Buôn Ma Thuột có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có gì giá trị hơn hôm nay. Bạn không thể sống lại ngày hôm qua và ngày mai thì vẫn còn ngoài tầm với của bạn. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.