Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.850.562.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.841.104.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.850.562.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.841.104.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VNNET
09/01/2024 10:52
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải TBMT Chi phí Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 12:55
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
19/12/2023 12:14
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
13/12/2023 15:11
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
13/12/2023 09:03
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông cho các thôn của các xã: Hữu Lân, Minh Hiệp, Thống Nhất, Nam Quan, huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VNNET
11/12/2023 15:53
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt hệ thống cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông cho các thôn của các xã: Hữu Lân, Minh Hiệp, Thống Nhất, Nam Quan, huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2023 16:13
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ thiết bị để thực hiện triển khai thiết lập điểm hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng công nghệ thông tin tại xã Đông Quan năm 2023 của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV MÁY TÍNH ĐỨC HẠNH
24/11/2023 09:35
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt mới và mở rộng hệ thống cụm loa ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông đối với các thôn tại 4 xã: Hữu Lân, Minh Hiệp, Thống Nhất, Nam Quan, huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
17/11/2023 09:21
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ thiết bị để thực hiện triển khai thiết lập điểm hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng công nghệ thông tin tại xã Đông Quan năm 2023 của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với 1 gói thầu.
17/11/2023 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VNNET
09/01/2024 10:52
Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình công bố KQMT gói thầu Chi phí Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2023 09:15
Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đăng tải TBMT Chi phí Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 12:55
Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đăng tải KHLCNT Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
19/12/2023 12:14
Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đăng tải KHLCNT Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
13/12/2023 15:11
Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đăng tải KHLCNT Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
13/12/2023 09:03
Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông cho các thôn của các xã: Hữu Lân, Minh Hiệp, Thống Nhất, Nam Quan, huyện Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VNNET
11/12/2023 15:53
Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông cho các thôn của các xã: Hữu Lân, Minh Hiệp, Thống Nhất, Nam Quan, huyện Lộc Bình với 1 nhà thầu tham gia.
02/12/2023 15:01
Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt hệ thống cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông cho các thôn của các xã: Hữu Lân, Minh Hiệp, Thống Nhất, Nam Quan, huyện Lộc Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2023 16:13
Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ thiết bị để thực hiện triển khai thiết lập điểm hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng công nghệ thông tin tại xã Đông Quan năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV MÁY TÍNH ĐỨC HẠNH
24/11/2023 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VNNET
09/01/2024 10:52
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải TBMT Chi phí Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 12:55
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
19/12/2023 12:14
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
13/12/2023 15:11
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng thư viện điện tử thông tin đối ngoại huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
13/12/2023 09:03
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông cho các thôn của các xã: Hữu Lân, Minh Hiệp, Thống Nhất, Nam Quan, huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VNNET
11/12/2023 15:53
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt hệ thống cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông cho các thôn của các xã: Hữu Lân, Minh Hiệp, Thống Nhất, Nam Quan, huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2023 16:13
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ thiết bị để thực hiện triển khai thiết lập điểm hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng công nghệ thông tin tại xã Đông Quan năm 2023 của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV MÁY TÍNH ĐỨC HẠNH
24/11/2023 09:35
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt mới và mở rộng hệ thống cụm loa ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông đối với các thôn tại 4 xã: Hữu Lân, Minh Hiệp, Thống Nhất, Nam Quan, huyện Lộc Bình của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
17/11/2023 09:21
Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ thiết bị để thực hiện triển khai thiết lập điểm hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng công nghệ thông tin tại xã Đông Quan năm 2023 của chủ đầu tư Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình với 1 gói thầu.
17/11/2023 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa - thông tin Huyện Lộc Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"We will be more dissapointed.By the things we didn’t doThan by the ones you we do.So throw off the bowlinessSail away from the safe harbourCatch the trade winds in our sailsDreamExploreDiscover.Hai mươi năm sau kể từ bây giờTa sẽ thất vọngBởi những việc ta đã không làmHơn là bởi những việc ta đã làm.Vì vậy hãy quăng thừng lênGiương buồm ra khỏi hải cảng an toànĐón ngọn gió mậu dịch trong những chuyến đi biểnHãy ước mơThám hiểmKhám phá. "
Mark Twain