Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.378.839.686 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.218.670.076 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.378.839.686 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.218.670.076 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG
27/02/2025 13:46
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC GOLD CITY
10/02/2025 08:19
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNC VIỆT NAM
10/02/2025 08:16
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, thay thế máy tính, máy in, máy scan cho các cơ quan nhà nước trên địa bàn huyện của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng với 5 gói thầu.
14/01/2025 19:20
Chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, thay thế máy tính, máy in, máy scan cho các cơ quan nhà nước trên địa bàn huyện.
14/01/2025 19:19
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Hạng mục phần mềm nội bộ, cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
16/10/2024 11:40
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Biên soạn và in ấn, xuất bản bộ địa chí huyện Đan Phượng của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
14/10/2024 16:48
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Hạng mục phần mềm nội bộ, cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/09/2024 09:45
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Cung cấp Diều sáo phục vụ “Ngày hội Văn hóa vì hòa bình” kỷ niệm 70 năm Ngày Giải phóng Thủ đô (10/10/1954-10/10/2024), 25 năm Hà Nội được UNESCO tặng danh hiệu “Thành phố vì hòa bình” (16/7/1999 - 16/7/2024).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH doanh nghiệp xã hội KBT CRAFT
06/09/2024 11:33
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
23/08/2024 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG
27/02/2025 13:46
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC GOLD CITY
10/02/2025 08:19
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNC VIỆT NAM
10/02/2025 08:16
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đăng tải KHLCNT Nâng cấp, thay thế máy tính, máy in, máy scan cho các cơ quan nhà nước trên địa bàn huyện với 5 gói thầu.
14/01/2025 19:20
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Hạng mục phần mềm nội bộ, cơ sở dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG HẢI MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG BAZIC
16/10/2024 11:40
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Biên soạn và in ấn, xuất bản bộ địa chí huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Trần Nhân Tông, Viện Bảo tồn di tích, NHÀ XUẤT BẢN ĐẠI HỌC QUỐC GIA HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
14/10/2024 16:48
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Hạng mục phần mềm nội bộ, cơ sở dữ liệu với 2 nhà thầu tham gia.
26/09/2024 09:40
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Hạng mục phần mềm nội bộ, cơ sở dữ liệu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/09/2024 09:45
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Biên soạn và in ấn, xuất bản bộ địa chí huyện Đan Phượng với 2 nhà thầu tham gia.
10/09/2024 10:19
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
23/08/2024 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG
27/02/2025 13:46
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC GOLD CITY
10/02/2025 08:19
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNC VIỆT NAM
10/02/2025 08:16
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, thay thế máy tính, máy in, máy scan cho các cơ quan nhà nước trên địa bàn huyện của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng với 5 gói thầu.
14/01/2025 19:20
Chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, thay thế máy tính, máy in, máy scan cho các cơ quan nhà nước trên địa bàn huyện.
14/01/2025 19:19
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Hạng mục phần mềm nội bộ, cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
16/10/2024 11:40
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Biên soạn và in ấn, xuất bản bộ địa chí huyện Đan Phượng của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
14/10/2024 16:48
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Hạng mục phần mềm nội bộ, cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/09/2024 09:45
phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Cung cấp Diều sáo phục vụ “Ngày hội Văn hóa vì hòa bình” kỷ niệm 70 năm Ngày Giải phóng Thủ đô (10/10/1954-10/10/2024), 25 năm Hà Nội được UNESCO tặng danh hiệu “Thành phố vì hòa bình” (16/7/1999 - 16/7/2024).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH doanh nghiệp xã hội KBT CRAFT
06/09/2024 11:33
Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
23/08/2024 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Văn hóa và Thông tin huyện Đan Phượng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người khăng khăng muốn thấy rõ mọi thứ trước khi quyết định sẽ chẳng bao giờ quyết định. Chấp nhận cuộc sống, và bạn phải chấp nhận sự hối hận. "
Henri Frederic Amiel