Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.290.017.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.234.164.134 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.290.017.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.234.164.134 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo, chỉnh trang hệ thống đèn Led trang trí phố Thượng Phúc và phố Nguyễn Phi Khanh thuộc địa bàn thị trấn Thường Tín, huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ NĂM CHÂU
07/10/2024 10:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cải tạo, chỉnh trang hệ thống đèn Led trang trí phố Thượng Phúc và phố Nguyễn Phi Khanh thuộc địa bàn thị trấn Thường Tín, huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 16:40
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự án Cải tạo, chỉnh trang hệ thống đèn Led trang trí phố Thượng Phúc và Nguyễn Phi Khanh thuộc địa bàn thị trấn Thường Tín, huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với 1 gói thầu.
18/09/2024 14:52
Chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang hệ thống đèn Led trang trí phố Thượng Phúc và Nguyễn Phi Khanh thuộc địa bàn thị trấn Thường Tín, huyện Thường Tín.
18/09/2024 14:14
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí phân loại, xác định, phê duyệt cấp độ an toàn thông tin UBND huyện và 29 xã thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TIN HỌC PAMA
21/11/2023 16:33
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí khảo sát, thiết kế, chuyển đôi IPv6 và đào tạo, chuyển giao của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG PHÁT
14/11/2023 15:19
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí phân loại, xác định, phê duyệt cấp độ an toàn thông tin UBND huyện và 29 xã thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
26/10/2023 10:26
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí khảo sát, thiết kế, chuyển đôi IPv6 và đào tạo, chuyển giao của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/10/2023 10:07
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Triển khai cài đặt, chuyển đổi IPv6 cho các phòng chuyên môn, UBND các xã, thị trấn trên địa bàn huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với 3 gói thầu.
11/10/2023 16:45
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ "Lập hồ sơ phân loại, xác định và phê duyệt đề xuất cấp độ an toàn hệ thống thông tin UBND huyện và UBND xã, thị trấn trên địa bàn huyện Thường Tín" của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với 3 gói thầu.
11/10/2023 12:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí phân loại, xác định, phê duyệt cấp độ an toàn thông tin UBND huyện và 29 xã thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TIN HỌC PAMA
21/11/2023 16:33
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí khảo sát, thiết kế, chuyển đôi IPv6 và đào tạo, chuyển giao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG PHÁT
14/11/2023 15:19
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí phân loại, xác định, phê duyệt cấp độ an toàn thông tin UBND huyện và 29 xã thị trấn với 1 nhà thầu tham gia.
31/10/2023 11:07
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí khảo sát, thiết kế, chuyển đôi IPv6 và đào tạo, chuyển giao với 1 nhà thầu tham gia.
30/10/2023 10:12
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí phân loại, xác định, phê duyệt cấp độ an toàn thông tin UBND huyện và 29 xã thị trấn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
26/10/2023 10:26
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí khảo sát, thiết kế, chuyển đôi IPv6 và đào tạo, chuyển giao theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/10/2023 10:07
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đăng tải KHLCNT Triển khai cài đặt, chuyển đổi IPv6 cho các phòng chuyên môn, UBND các xã, thị trấn trên địa bàn huyện Thường Tín với 3 gói thầu.
11/10/2023 16:45
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ "Lập hồ sơ phân loại, xác định và phê duyệt đề xuất cấp độ an toàn hệ thống thông tin UBND huyện và UBND xã, thị trấn trên địa bàn huyện Thường Tín" với 3 gói thầu.
11/10/2023 12:03
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý và số hóa kết quả giải quyết thủ tục hành chính còn hiệu lực thuộc thẩm quyền giải quyết của các phòng chuyên môn thuộc UBND huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG HTN
31/07/2023 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo, chỉnh trang hệ thống đèn Led trang trí phố Thượng Phúc và phố Nguyễn Phi Khanh thuộc địa bàn thị trấn Thường Tín, huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ NĂM CHÂU
07/10/2024 10:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cải tạo, chỉnh trang hệ thống đèn Led trang trí phố Thượng Phúc và phố Nguyễn Phi Khanh thuộc địa bàn thị trấn Thường Tín, huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 16:40
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự án Cải tạo, chỉnh trang hệ thống đèn Led trang trí phố Thượng Phúc và Nguyễn Phi Khanh thuộc địa bàn thị trấn Thường Tín, huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với 1 gói thầu.
18/09/2024 14:52
Chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang hệ thống đèn Led trang trí phố Thượng Phúc và Nguyễn Phi Khanh thuộc địa bàn thị trấn Thường Tín, huyện Thường Tín.
18/09/2024 14:14
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí phân loại, xác định, phê duyệt cấp độ an toàn thông tin UBND huyện và 29 xã thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TIN HỌC PAMA
21/11/2023 16:33
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí khảo sát, thiết kế, chuyển đôi IPv6 và đào tạo, chuyển giao của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG PHÁT
14/11/2023 15:19
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí phân loại, xác định, phê duyệt cấp độ an toàn thông tin UBND huyện và 29 xã thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
26/10/2023 10:26
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí khảo sát, thiết kế, chuyển đôi IPv6 và đào tạo, chuyển giao của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/10/2023 10:07
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Triển khai cài đặt, chuyển đổi IPv6 cho các phòng chuyên môn, UBND các xã, thị trấn trên địa bàn huyện Thường Tín của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với 3 gói thầu.
11/10/2023 16:45
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ "Lập hồ sơ phân loại, xác định và phê duyệt đề xuất cấp độ an toàn hệ thống thông tin UBND huyện và UBND xã, thị trấn trên địa bàn huyện Thường Tín" của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín với 3 gói thầu.
11/10/2023 12:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Thường Tín có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Quên đối thủ cạnh tranh đi, hãy tập trung vào khách hàng. "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.