Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 576.431.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 572.027.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 576.431.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 572.027.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI PHÚC LÂM
25/12/2024 22:14
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:34
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nội dung số 8: Thực hiện hiệu quả Chương trình phát triển du lịch nông thôn trong xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 gắn với bảo tồn và phát huy các giá trị văn hoá truyền thống theo hướng dẫn bền vững, bao chùm và đa giá trị năm 2023 của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với 2 gói thầu.
06/12/2024 16:04
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nội dung số 8: Thực hiện hiệu quả Chương trình phát triển du lịch nông thôn trong xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 gắn với bảo tồn và phát huy các giá trị văn hoá truyền thống theo hướng dẫn bền vững, bao chùm và đa giá trị năm 2023 của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với 2 gói thầu.
05/12/2024 22:03
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế và in tập gấp sổ tay môi trường điện tử huyện Văn Bàn. của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN VÀ NGHIÊN CỨU THỊ TRƯỜNG VIỆT CƯỜNG
28/12/2023 09:36
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Muasắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn.
28/12/2023 09:17
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Triển khai hiệu quả Chương trình Chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh giai đoạn 2021-2025” thuộc Nội dung thành phần số 8 của Chương trình Mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới trên địa bàn huyện Văn Bàn. của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với 3 gói thầu.
18/12/2023 20:25
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải TBMT Muasắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2023 09:30
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Thực hiện hiệu quả Chương trình phát triển du lịch nông thôn trong xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 gắn với bảo tồn và phát huy các giá trị văn hoá truyền thống theo hướng dẫn bền vững, bao chùm và đa giá trị năm 2023 của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với 8 gói thầu.
15/12/2023 14:14
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, đạo cụ, nhạc cụ hỗ trợ đội văn nghệ của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nhạc cụ Âm thanh Toan Thúy
03/11/2023 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI PHÚC LÂM
25/12/2024 22:14
Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh với 1 nhà thầu tham gia.
16/12/2024 16:05
Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:34
Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nội dung số 8: Thực hiện hiệu quả Chương trình phát triển du lịch nông thôn trong xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 gắn với bảo tồn và phát huy các giá trị văn hoá truyền thống theo hướng dẫn bền vững, bao chùm và đa giá trị năm 2023 với 2 gói thầu.
06/12/2024 16:04
Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nội dung số 8: Thực hiện hiệu quả Chương trình phát triển du lịch nông thôn trong xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 gắn với bảo tồn và phát huy các giá trị văn hoá truyền thống theo hướng dẫn bền vững, bao chùm và đa giá trị năm 2023 với 2 gói thầu.
05/12/2024 22:03
Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn công bố kết quả gói thầu Thiết kế và in tập gấp sổ tay môi trường điện tử huyện Văn Bàn..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN VÀ NGHIÊN CỨU THỊ TRƯỜNG VIỆT CƯỜNG
28/12/2023 09:36
Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn công bố kết quả gói thầu Muasắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu:
28/12/2023 09:17
Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn công bố KQMT gói thầu Muasắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2023 09:14
Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đăng tải KHLCNT Triển khai hiệu quả Chương trình Chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh giai đoạn 2021-2025” thuộc Nội dung thành phần số 8 của Chương trình Mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới trên địa bàn huyện Văn Bàn. với 3 gói thầu.
18/12/2023 20:25
Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đăng tải TBMT Muasắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2023 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI PHÚC LÂM
25/12/2024 22:14
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:34
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nội dung số 8: Thực hiện hiệu quả Chương trình phát triển du lịch nông thôn trong xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 gắn với bảo tồn và phát huy các giá trị văn hoá truyền thống theo hướng dẫn bền vững, bao chùm và đa giá trị năm 2023 của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với 2 gói thầu.
06/12/2024 16:04
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nội dung số 8: Thực hiện hiệu quả Chương trình phát triển du lịch nông thôn trong xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 gắn với bảo tồn và phát huy các giá trị văn hoá truyền thống theo hướng dẫn bền vững, bao chùm và đa giá trị năm 2023 của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với 2 gói thầu.
05/12/2024 22:03
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế và in tập gấp sổ tay môi trường điện tử huyện Văn Bàn. của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN VÀ NGHIÊN CỨU THỊ TRƯỜNG VIỆT CƯỜNG
28/12/2023 09:36
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Muasắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn.
28/12/2023 09:17
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Triển khai hiệu quả Chương trình Chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh giai đoạn 2021-2025” thuộc Nội dung thành phần số 8 của Chương trình Mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới trên địa bàn huyện Văn Bàn. của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với 3 gói thầu.
18/12/2023 20:25
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải TBMT Muasắm thiết bị hỗ trợ nâng cấp nhà vệ sinh của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2023 09:30
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Thực hiện hiệu quả Chương trình phát triển du lịch nông thôn trong xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 gắn với bảo tồn và phát huy các giá trị văn hoá truyền thống theo hướng dẫn bền vững, bao chùm và đa giá trị năm 2023 của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn với 8 gói thầu.
15/12/2023 14:14
Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, đạo cụ, nhạc cụ hỗ trợ đội văn nghệ của chủ đầu tư Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nhạc cụ Âm thanh Toan Thúy
03/11/2023 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng văn hóa và thông tin huyện Văn Bàn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có nhiều người vì tham lam, muốn được nhiều thứ hơn nữa lại vứt mất những thứ đang có. "
Aisopos (Hy Lạp)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".