Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 680.791.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 624.952.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 680.791.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 624.952.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP DỊCH VỤ QUANG ANH
26/12/2024 15:36
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Video clip truyền thông, quảng bá phát triển du lịch, nông thôn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
24/12/2024 20:06
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải TBMT Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 13:50
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh với 3 gói thầu.
16/12/2024 10:51
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ THSPB
12/12/2024 15:12
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn công nghệ Việt Nam
12/12/2024 15:10
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh với 3 gói thầu.
12/12/2024 15:03
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC VÀ Y TẾ VIỆT NAM
12/12/2024 10:44
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
12/12/2024 10:42
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải TBMT Xây dựng Video clip truyền thông, quảng bá phát triển du lịch, nông thôn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP DỊCH VỤ QUANG ANH
26/12/2024 15:36
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Xây dựng Video clip truyền thông, quảng bá phát triển du lịch, nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
24/12/2024 20:06
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh công bố KQMT gói thầu Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 08:15
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh công bố KQMT gói thầu Xây dựng Video clip truyền thông, quảng bá phát triển du lịch, nông thôn với 4 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 11:12
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đăng tải TBMT Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 13:50
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu với 3 gói thầu.
16/12/2024 10:51
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ THSPB
12/12/2024 15:12
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn công nghệ Việt Nam
12/12/2024 15:10
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu với 3 gói thầu.
12/12/2024 15:03
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC VÀ Y TẾ VIỆT NAM
12/12/2024 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP DỊCH VỤ QUANG ANH
26/12/2024 15:36
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Video clip truyền thông, quảng bá phát triển du lịch, nông thôn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
24/12/2024 20:06
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải TBMT Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 13:50
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh với 3 gói thầu.
16/12/2024 10:51
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ THSPB
12/12/2024 15:12
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn công nghệ Việt Nam
12/12/2024 15:10
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Số hóa thông tin, giới thiệu di tích đền thờ Chế thắng phu nhân Nguyễn Thị Bích Châu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh với 3 gói thầu.
12/12/2024 15:03
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC VÀ Y TẾ VIỆT NAM
12/12/2024 10:44
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
12/12/2024 10:42
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải TBMT Xây dựng Video clip truyền thông, quảng bá phát triển du lịch, nông thôn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ta thích hơi ấm bởi ta biết thế nào là giá lạnh. Ta trân trọng ánh sáng bởi ta từng trải qua bóng tối. Và cũng như thế, ta thấm thía được niềm vui bởi ta đã nếm mùi đau khổ. "
David L. Weatherford