Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.000.882.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.000.882.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.000.882.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.000.882.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công in ấn bảng hiệu góc truyền thông thực hiện Mô hình chăm sóc dĩnh dưỡng 1000 ngày đầu đời thuộc Dự án 7 năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ SAO BĂNG ĐẮK LẮK
09/08/2024 15:31
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Thi công in ấn bảng hiệu góc truyền thông thực hiện Mô hình chăm sóc dinh dưỡng 1000 ngày đầu đời thuộc dự án 7 năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
18/07/2024 10:47
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỦA HÀNG VẬT TƯ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NAM NGUYÊN
10/01/2022 18:34
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất phòng chống COVID-19 tại khu cách ly Trường phổ thông Dân tộc nội trú THCS và khu cách ly tập trung phòng khám đa khoa 719 của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
10/01/2022 18:28
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỦA HÀNG VẬT TƯ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NAM NGUYÊN
28/12/2021 09:34
Chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm vật tư y tế, hoá chất phòng chống COVID-19 tại khu cách ly Trường phổ thông Dân tộc nội trú THCS và khu cách ly tập trung phòng khám đa khoa 719.
28/12/2021 07:00
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất phòng chống COVID-19 tại khu cách ly 33 Nguyễn Trường Tộ và các tổ điều tra, xác minh dịch, tổ Covid-19 cộng đồng của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
21/12/2021 14:43
Chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm vật tư y tế, hoá chất phòng chống COVID-19 tại khu cách ly 33 Nguyễn Trường Tộ và các tổ điều tra, xác minh dịch, tổ Covid-19 cộng đồng.
21/12/2021 07:00
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUẬN HIẾU
30/09/2021 17:14
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cấp bách Trung tâm Y tế huyện, tại địa chỉ 33 đường Nguyễn Trường Tộ, thị trấn Phước An để làm khu cách ly tập trung phòng, chống Covid-19; Hạng mục: Xây dựng nhà vệ sinh và sửa chữa các hạng mục bị hư hỏng của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc với 3 gói thầu.
30/09/2021 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Y Tế huyện Krông Pắc công bố kết quả gói thầu Thi công in ấn bảng hiệu góc truyền thông thực hiện Mô hình chăm sóc dĩnh dưỡng 1000 ngày đầu đời thuộc Dự án 7 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ SAO BĂNG ĐẮK LẮK
09/08/2024 15:31
Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đăng tải KHLCNT Thi công in ấn bảng hiệu góc truyền thông thực hiện Mô hình chăm sóc dinh dưỡng 1000 ngày đầu đời thuộc dự án 7 năm 2024 với 1 gói thầu.
18/07/2024 10:47
Phòng Y Tế huyện Krông Pắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỦA HÀNG VẬT TƯ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NAM NGUYÊN
10/01/2022 18:34
Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất phòng chống COVID-19 tại khu cách ly Trường phổ thông Dân tộc nội trú THCS và khu cách ly tập trung phòng khám đa khoa 719 với 1 gói thầu.
10/01/2022 18:28
Phòng Y Tế huyện Krông Pắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỦA HÀNG VẬT TƯ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NAM NGUYÊN
28/12/2021 09:34
Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất phòng chống COVID-19 tại khu cách ly 33 Nguyễn Trường Tộ và các tổ điều tra, xác minh dịch, tổ Covid-19 cộng đồng với 1 gói thầu.
21/12/2021 14:43
Phòng Y Tế huyện Krông Pắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUẬN HIẾU
30/09/2021 17:14
Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cấp bách Trung tâm Y tế huyện, tại địa chỉ 33 đường Nguyễn Trường Tộ, thị trấn Phước An để làm khu cách ly tập trung phòng, chống Covid-19; Hạng mục: Xây dựng nhà vệ sinh và sửa chữa các hạng mục bị hư hỏng với 3 gói thầu.
30/09/2021 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công in ấn bảng hiệu góc truyền thông thực hiện Mô hình chăm sóc dĩnh dưỡng 1000 ngày đầu đời thuộc Dự án 7 năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ SAO BĂNG ĐẮK LẮK
09/08/2024 15:31
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Thi công in ấn bảng hiệu góc truyền thông thực hiện Mô hình chăm sóc dinh dưỡng 1000 ngày đầu đời thuộc dự án 7 năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
18/07/2024 10:47
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỦA HÀNG VẬT TƯ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NAM NGUYÊN
10/01/2022 18:34
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất phòng chống COVID-19 tại khu cách ly Trường phổ thông Dân tộc nội trú THCS và khu cách ly tập trung phòng khám đa khoa 719 của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
10/01/2022 18:28
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỦA HÀNG VẬT TƯ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NAM NGUYÊN
28/12/2021 09:34
Chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm vật tư y tế, hoá chất phòng chống COVID-19 tại khu cách ly Trường phổ thông Dân tộc nội trú THCS và khu cách ly tập trung phòng khám đa khoa 719.
28/12/2021 07:00
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất phòng chống COVID-19 tại khu cách ly 33 Nguyễn Trường Tộ và các tổ điều tra, xác minh dịch, tổ Covid-19 cộng đồng của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
21/12/2021 14:43
Chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm vật tư y tế, hoá chất phòng chống COVID-19 tại khu cách ly 33 Nguyễn Trường Tộ và các tổ điều tra, xác minh dịch, tổ Covid-19 cộng đồng.
21/12/2021 07:00
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUẬN HIẾU
30/09/2021 17:14
Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cấp bách Trung tâm Y tế huyện, tại địa chỉ 33 đường Nguyễn Trường Tộ, thị trấn Phước An để làm khu cách ly tập trung phòng, chống Covid-19; Hạng mục: Xây dựng nhà vệ sinh và sửa chữa các hạng mục bị hư hỏng của chủ đầu tư Phòng Y Tế huyện Krông Pắc với 3 gói thầu.
30/09/2021 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Y Tế huyện Krông Pắc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Vẫn chính những điều hay cái đẹp đã mang đến cho ta khoái lạc sẽ phơi bày ta ra trước khổ đau. "
Edward Bulwer Lytton
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.