Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 326 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 856 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2058 gói thầu, trong đó có 298 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1281 gói (với 1375 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 52 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1186 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 121 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1024 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 983 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,47%, Xây lắp 12,07%, Tư vấn 37,75%, Phi tư vấn 24,36%, Hỗn hợp 2,11%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.317.293.066.181 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.497.200.437.782 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 326 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,47%, Xây lắp 12,07%, Tư vấn 37,75%, Phi tư vấn 24,36%, Hỗn hợp 2,11%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.317.293.066.181 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.497.200.437.782 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 293 TBMT trong đó tự mời thầu 205 TBMT, có 88 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt VTTB trạm biến áp 110kV. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Điện Công Nghiệp Hà Nội
13/04/2023 13:37
Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp phần mềm hệ thống điều khiển máy tính, thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB, cấu hình và kết nối tín hiệu Scada toàn TBA, đo thông số đường dây của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
14/03/2023 14:59
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Cung cấp phần mềm hệ thống điều khiển máy tính, thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB, cấu hình và kết nối tín hiệu Scada toàn TBA của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TNG VIỆT NAM
14/03/2023 14:53
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp VTTB và các dịch vụ phục vụ lắp đặt vận hành cho các dự án lắp đặt MBA T2 TBA 110kV của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhất Nước
08/03/2023 09:23
Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt các MBA 110kV và tự dùng. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ ĐIỆN ĐÔNG ANH - CÔNG TY CỔ PHẦN
03/03/2023 15:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB trạm của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
15/02/2023 09:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB trạm của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
15/02/2023 09:38
Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Xây lắp đường dây và trạm biến áp 110kV của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
09/02/2023 15:34
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp và lắp đặt lắp MBA 110kV của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
01/02/2023 09:24
Bên mời thầu Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu NPC-KFW3-110CT-W04: Xây lắp đường dây và trạm biến áp 110kV Cao Thắng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH HBT Toàn Cầu
31/12/2022 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Cung cấp phần mềm hệ thống điều khiển máy tính, thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB, cấu hình và kết nối tín hiệu Scada toàn TBA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TNG VIỆT NAM
14/03/2023 14:53
Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp VTTB và các dịch vụ phục vụ lắp đặt vận hành cho các dự án lắp đặt MBA T2 TBA 110kV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhất Nước
08/03/2023 09:23
Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB trạm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV thí nghiệm điện miền Bắc
15/02/2023 09:47
Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB trạm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV thí nghiệm điện miền Bắc
15/02/2023 09:38
Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp VTTB và các dịch vụ phục vụ lắp đặt vận hành cho các dự án lắp đặt MBA T2 TBA 110kV với 1 nhà thầu tham gia.
13/02/2023 15:06
Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp và lắp đặt lắp MBA 110kV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN THỦ ĐỨC
01/02/2023 09:24
Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Chi phí rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49
30/12/2022 12:34
Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB trạm với 2 nhà thầu tham gia.
23/12/2022 14:07
Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ
16/12/2022 12:34
Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn lập phương án kỹ thuật và rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ
16/12/2022 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt VTTB trạm biến áp 110kV. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Điện Công Nghiệp Hà Nội
13/04/2023 13:37
Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp phần mềm hệ thống điều khiển máy tính, thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB, cấu hình và kết nối tín hiệu Scada toàn TBA, đo thông số đường dây của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
14/03/2023 14:59
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Cung cấp phần mềm hệ thống điều khiển máy tính, thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB, cấu hình và kết nối tín hiệu Scada toàn TBA của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TNG VIỆT NAM
14/03/2023 14:53
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp VTTB và các dịch vụ phục vụ lắp đặt vận hành cho các dự án lắp đặt MBA T2 TBA 110kV của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhất Nước
08/03/2023 09:23
Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt các MBA 110kV và tự dùng. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ ĐIỆN ĐÔNG ANH - CÔNG TY CỔ PHẦN
03/03/2023 15:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB trạm của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
15/02/2023 09:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thí nghiệm hiệu chỉnh VTTB trạm của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
15/02/2023 09:38
Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Xây lắp đường dây và trạm biến áp 110kV của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
09/02/2023 15:34
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp và lắp đặt lắp MBA 110kV của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
01/02/2023 09:24
Bên mời thầu Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu NPC-KFW3-110CT-W04: Xây lắp đường dây và trạm biến áp 110kV Cao Thắng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH HBT Toàn Cầu
31/12/2022 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải 856 KHLCNT, trong đó có 2058 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải 1375 TBMT trong 1281 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 205 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1170 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đã đăng tải 1186 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1186 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 121 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc có quan hệ với 326 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc có quan hệ với 147 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện - Tổng Công ty Điện lực miền Bắc có quan hệ với 8 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người đàn ông có hai sở thích: thú phiêu lưu và sự nguy hiểm. Bởi vậy đàn ông rất thích tình yêu, vì tình yêu là một trò chơi hết sức nguy hiểm. "
Công tước De Richelieu
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.