Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.852.479.712 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.807.427.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.852.479.712 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.807.427.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ lễ trao tặng huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc đảng bộ Quận Bắc Từ liêm đợt 19/05/2025 của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
07/05/2025 16:34
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ lễ Trao tặng huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc Đảng bộ Quận BẮc Từ liêm đợt 03/02/2025 của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
11/01/2025 12:12
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt hệ thống tủ lưu trữ hồ sơ, tài liệu của phòng Văn thư Quận ủy Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
11/12/2024 11:37
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt vách ngăn và hệ thống bàn tiếp nhận hồ sơ đảng viên phòng tiếp nhận và giải quyết thủ tục chuyển sinh hoạt đảng của Đảng bộ Quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
16/11/2024 23:00
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh, hút bụi, tẩy mốc mặt sàn toàn nhà và tẩy rong rêu sân chính trụ sở làm việc Quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:51
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Biên tập, thiết kế, xuất bản Tài liệu giáo dục lịch sử quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:24
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt vách ngăn, và hệ thống bàn làm việc, tiếp nhận hồ sơ, văn bản của phòng Văn thư Quận ủy Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 11:26
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh cửa kính trụ sở làm việc Quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 11:20
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc Đảng bộ Quận Bắc Từ Liêm đợt 07/11/2024 của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
31/10/2024 15:01
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc Đảng Bộ Quận Bắc Từ Liêm đợt 02/09/2024 của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
26/08/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quận ủy Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Cung cấp ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ lễ trao tặng huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc đảng bộ Quận Bắc Từ liêm đợt 19/05/2025 với 1 gói thầu.
07/05/2025 16:34
Quận ủy Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ lễ Trao tặng huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc Đảng bộ Quận BẮc Từ liêm đợt 03/02/2025 với 1 gói thầu.
11/01/2025 12:12
Quận ủy Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt hệ thống tủ lưu trữ hồ sơ, tài liệu của phòng Văn thư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
11/12/2024 11:37
Quận ủy Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt vách ngăn và hệ thống bàn tiếp nhận hồ sơ đảng viên phòng tiếp nhận và giải quyết thủ tục chuyển sinh hoạt đảng của Đảng bộ Quận Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
16/11/2024 23:00
Quận ủy Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Vệ sinh, hút bụi, tẩy mốc mặt sàn toàn nhà và tẩy rong rêu sân chính trụ sở làm việc Quận Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:51
Quận ủy Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Biên tập, thiết kế, xuất bản Tài liệu giáo dục lịch sử quận Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:24
Quận ủy Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt vách ngăn, và hệ thống bàn làm việc, tiếp nhận hồ sơ, văn bản của phòng Văn thư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 11:26
Quận ủy Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Vệ sinh cửa kính trụ sở làm việc Quận Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 11:20
Quận ủy Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc Đảng bộ Quận Bắc Từ Liêm đợt 07/11/2024 với 1 gói thầu.
31/10/2024 15:01
Quận ủy Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc Đảng Bộ Quận Bắc Từ Liêm đợt 02/09/2024 với 1 gói thầu.
26/08/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ lễ trao tặng huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc đảng bộ Quận Bắc Từ liêm đợt 19/05/2025 của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
07/05/2025 16:34
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ lễ Trao tặng huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc Đảng bộ Quận BẮc Từ liêm đợt 03/02/2025 của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
11/01/2025 12:12
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt hệ thống tủ lưu trữ hồ sơ, tài liệu của phòng Văn thư Quận ủy Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
11/12/2024 11:37
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt vách ngăn và hệ thống bàn tiếp nhận hồ sơ đảng viên phòng tiếp nhận và giải quyết thủ tục chuyển sinh hoạt đảng của Đảng bộ Quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
16/11/2024 23:00
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh, hút bụi, tẩy mốc mặt sàn toàn nhà và tẩy rong rêu sân chính trụ sở làm việc Quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:51
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Biên tập, thiết kế, xuất bản Tài liệu giáo dục lịch sử quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:24
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt vách ngăn, và hệ thống bàn làm việc, tiếp nhận hồ sơ, văn bản của phòng Văn thư Quận ủy Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 11:26
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh cửa kính trụ sở làm việc Quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
01/11/2024 11:20
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc Đảng bộ Quận Bắc Từ Liêm đợt 07/11/2024 của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
31/10/2024 15:01
Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ ấm chén thủ công mỹ nghệ Bát Tràng phục vụ Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng cho đảng viên thuộc Đảng Bộ Quận Bắc Từ Liêm đợt 02/09/2024 của chủ đầu tư Quận ủy Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
26/08/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 39 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quận ủy Bắc Từ Liêm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự cứu rỗi của thế giới nằm ở những đau khổ của con người. "
William Faulkner