Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 828.213.471 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 803.509.203 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 828.213.471 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 803.509.203 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT ĐỨC HÙNG
22/08/2026 11:04
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Dự án hệ thống thu gom, xử lý nước thải công suất 20m3/ngày đêm phục vụ dự án Khu công nghiệp Hưng Phú I (cụm A) - Giai đoạn 1 - Phân kỳ 1 với 2 gói thầu.
03/08/2026 16:54
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập phương án giá dịch vụ sử dụng hạ tầng và tiện ích công cộng dự án Khu công nghiệp Hưng Phú I (Cụm A) - Giai đoạn 1 - Phân kỳ 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN GIAO THÔNG VIỆT
03/08/2026 16:35
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận hành và bảo vệ tại Trung tâm đậu xe và dịch vụ ô tô quận Ninh Kiều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ HUỲNH LONG HẢI
28/07/2026 09:52
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Tư vấn lập phương án giá dịch vụ sử dụng hạ tầng và tiện ích công cộng dự án Khu công nghiệp Hưng Phú I (Cụm A) - Giai đoạn 1 - Phân Kỳ 1 với 1 gói thầu.
22/07/2026 14:44
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vận hành và bảo vệ tại Trung tâm đậu xe và dịch vụ ô tô quận Ninh Kiều theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 16:05
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận hành và bảo vệ Trung tâm đậu xe và dịch vụ ô tô quận Ninh Kiều với 1 gói thầu.
29/06/2026 15:12
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Quan trắc nước thải định kỳ và lập Báo cáo công tác bảo vệ môi trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ & MÔI TRƯỜNG VINALAB
31/03/2026 14:36
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận hành tại Trung tâm đậu xe và dịch vụ ô tô quận Ninh Kiều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CADIF
30/03/2026 09:35
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại Trung tâm đậu xe và dịch vụ ô tô quận Ninh Kiều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ HUỲNH LONG HẢI
30/03/2026 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi Khu công nghệ thông tin tập trung (20,02 ha).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT PHÚC KHANG
17/08/2023 16:46
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi Khu công nghệ thông tin tập trung (20,02 ha).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÀI NHÂN
17/08/2023 16:39
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi; Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi; Lập báo cáo nghiên cứu khả thi Khu công nghệ thông tin tập trung (20,02 ha) với 3 gói thầu.
03/08/2023 17:13
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn đo đạc hồ sơ địa chính phục vụ công tác bồi thường, hỗ trợ, tái định cư Giai đoạn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Đo Đạc Bản Đồ Tấn Cường
04/04/2022 20:25
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh gói thầu có số thứ tự 2 tại Quyết định số 972/QĐ-UBND ngày 12 tháng 5 năm 2020 của Chủ tịch UBND TPCT với 1 gói thầu.
30/12/2021 16:29
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán hạng mục: San lấp mặt bằng, Hệ thống giao thông, Cây xanh, Hệ thống thoát nước mưa và nước sinh hoạt, Cấp nước - PCCC, thông tin liên lạc Giai đoạn 2 - Phân kỳ I.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng Cần Thơ
25/12/2020 11:09
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Giai đoạn 2 - Phân kỳ I thuộc dự án đầu tư Khu đô thị mới và Khu công nghệ thông tin tập trung với 7 gói thầu.
22/12/2020 08:47
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán hạng mục: Hệ thống cấp điện, Hệ thống chiếu sáng Giai đoạn 2 - Phân kỳ I..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nam Đông Phú
26/11/2020 16:31
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT: + Tư vấn thiết kế BVTC và DT SLMB, HT giao thông, CX, HT thoát nước mưa và nước sinh hoạt, Cấp nước - PCCC, TT liên lạc Giai đoạn 2 - Phân kỳ I + TVGS thi công + Thi công SLMB, HT giao thông, CX, HT thoát nước mưa và nước sinh hoạt, Cấp nước - PCCC, TT liên lạc, HT cấp điện, HT chiếu sáng Giai đoạn 2 - Phân kỳ I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CATICO
29/10/2020 10:55
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT: + Tư vấn thiết kế BVTC và DT SLMB, HT giao thông, CX, HT thoát nước mưa và nước sinh hoạt, Cấp nước - PCCC, TT liên lạc Giai đoạn 2 - Phân kỳ I + TVGS thi công + Thi công SLMB, HT giao thông, CX, HT thoát nước mưa và nước sinh hoạt, Cấp nước - PCCC, TT liên lạc, HT cấp điện, HT chiếu sáng Giai đoạn 2 - Phân kỳ I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Nguyễn Đăng
29/10/2020 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT ĐỨC HÙNG
22/08/2026 11:04
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Dự án hệ thống thu gom, xử lý nước thải công suất 20m3/ngày đêm phục vụ dự án Khu công nghiệp Hưng Phú I (cụm A) - Giai đoạn 1 - Phân kỳ 1 với 2 gói thầu.
03/08/2026 16:54
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập phương án giá dịch vụ sử dụng hạ tầng và tiện ích công cộng dự án Khu công nghiệp Hưng Phú I (Cụm A) - Giai đoạn 1 - Phân kỳ 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN GIAO THÔNG VIỆT
03/08/2026 16:35
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận hành và bảo vệ tại Trung tâm đậu xe và dịch vụ ô tô quận Ninh Kiều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ HUỲNH LONG HẢI
28/07/2026 09:52
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Tư vấn lập phương án giá dịch vụ sử dụng hạ tầng và tiện ích công cộng dự án Khu công nghiệp Hưng Phú I (Cụm A) - Giai đoạn 1 - Phân Kỳ 1 với 1 gói thầu.
22/07/2026 14:44
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vận hành và bảo vệ tại Trung tâm đậu xe và dịch vụ ô tô quận Ninh Kiều theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 16:05
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận hành và bảo vệ Trung tâm đậu xe và dịch vụ ô tô quận Ninh Kiều với 1 gói thầu.
29/06/2026 15:12
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Quan trắc nước thải định kỳ và lập Báo cáo công tác bảo vệ môi trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ & MÔI TRƯỜNG VINALAB
31/03/2026 14:36
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận hành tại Trung tâm đậu xe và dịch vụ ô tô quận Ninh Kiều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CADIF
30/03/2026 09:35
Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại Trung tâm đậu xe và dịch vụ ô tô quận Ninh Kiều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ HUỲNH LONG HẢI
30/03/2026 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển thành phố Cần Thơ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng đi theo đám đông, hãy để đám đông đi theo bạn. "
Margaret Thatcher